Tutorial Lead Summorwar

luannguyensg

Pre-verified
Reactions
34
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Google Plus
Follow me on Google Plus
Sẵn chỉ 1 bạn trên diễn đàn, nay mình share luôn cho anh em nào chưa biết. Share free , ko lợi luận, xin đừng gạch đá nhé.
Thường thì Bluestacks ko mở được summorwar, nói cách khác là mở lên tải data 1 lúc rồi tắt ngay.
Con này trong app, chỉ cần mở lên , click hết turial của nó là nó lead, nên mình copy data từ máy thật vào bluestacks.
Chi tiết như sau :
Đầu tiên các bạn copy file data vào : C:\ProgramData\BlueStacks\UserData\SharedFolder
Dùng esfile (tải từ chplay) , copy file data từ shareforder ( trong esfile hiện là thư mục window) vào android/data.
Mở Sumorwar lên, nó sẽ bỏ qua phần download dữ liệu mà vào thẳng click to start ( hấp dẫn chưa )
Vào click nhanh đặt tên nhân vật, click nhanh hết phần hướng dẫn của nó, làm 2 3 lần là lead, viết thì dài, nhưng làm thì nhanh .
Share free , Anh em nào chặt chém thì nên coi lại phát ngôn nhé.
File data : http://www.fshare.vn/file/PKF8KXM4EEHZ ( no pass )
Quét virus nhe, để nói mình cài cái gì đó vào à.:)

Share luôn cho các bác cái code down nhanh. Khỏi mất công get link vượt captcha gì cho cực.. Like em phát luôn nhá :D:D:D
2629105743

lead rồi ! nhưng lead xong remove con này đi để ăn lại thì nó mất luôn cái data ! lại phải copy từ android/wwindow bỏ vô lại à :(

em bị thế này bác à có sửa được không ?

Sẵn chỉ 1 bạn trên diễn đàn, nay mình share luôn cho anh em nào chưa biết. Share free , ko lợi luận, xin đừng gạch đá nhé.
Thường thì Bluestacks ko mở được summorwar, nói cách khác là mở lên tải data 1 lúc rồi tắt ngay.
Con này trong app, chỉ cần mở lên , click hết turial của nó là nó lead, nên mình copy data từ máy thật vào bluestacks.
Chi tiết như sau :
Đầu tiên các bạn copy file data vào : C:\ProgramData\BlueStacks\UserData\SharedFolder
Dùng esfile (tải từ chplay) , copy file data từ shareforder ( trong esfile hiện là thư mục window) vào android/data.
Mở Sumorwar lên, nó sẽ bỏ qua phần download dữ liệu mà vào thẳng click to start ( hấp dẫn chưa )
Vào click nhanh đặt tên nhân vật, click nhanh hết phần hướng dẫn của nó, làm 2 3 lần là lead, viết thì dài, nhưng làm thì nhanh .
Share free , Anh em nào chặt chém thì nên coi lại phát ngôn nhé.
File data : http://www.fshare.vn/file/PKF8KXM4EEHZ ( no pass )
Quét virus nhe, để nói mình cài cái gì đó vào à.:)

chep vo /sdcard/android/data ha chu thot.
da chep vao van download va vang ra

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week