Request Lên làm thẻ Ngân hàng nào giờ?

nhân có top cho em hỏi em định làm cái atm vietcombank để bán paypal cho dễ . Vậy em nên làm loại atm nào : em chủ yếu nhận tiền thôi. Bác nào am hiểu chỉ giúp em tên loại thẻ atm đó với?

nhân có top cho em hỏi em định làm cái atm vietcombank để bán paypal cho dễ . Vậy em nên làm loại atm nào : em chủ yếu nhận tiền thôi. Bác nào am hiểu chỉ giúp em tên loại thẻ atm đó với?

b cầm 50k phí hoặc 100k cho chắc ăn, có lúc VCB miễn phí k mất tiền, nhưng cứ cầm theo tiền cho chắc ăn nha, ok bắt đầu

+ 1 CMND
+ 1 số đt
+ 1 email

bảo nhân viên là muốn làm tài khoản
Internet Banking
và thẻ ATM
nếu thích thì làm luôn thẻ Visa để ver pp

nhận giấy và điền info, chỗ nào k biết hỏi nhân viên, xong

b cầm 50k phí hoặc 100k cho chắc ăn, có lúc VCB miễn phí k mất tiền, nhưng cứ cầm theo tiền cho chắc ăn nha, ok bắt đầu

+ 1 CMND
+ 1 số đt
+ 1 email

bảo nhân viên là muốn làm tài khoản
Internet Banking
và thẻ ATM
nếu thích thì làm luôn thẻ Visa để ver pp

nhận giấy và điền info, chỗ nào k biết hỏi nhân viên, xong
chỉ cần nói là làm thẻ ATM thôi không cần loại gì à bác ,em tưởng có nhiều loại thẻ khác nhau . pp em ver acb rồi:)

chỉ cần nói là làm thẻ ATM thôi không cần loại gì à bác ,em tưởng có nhiều loại thẻ khác nhau . pp em ver acb rồi:)

thẻ có nhiều loại, nhưng thẻ ATM là thẻ nội địa rút ở cây ATM, nói họ là thẻ ATM nội địa, Vietcombank connect 24h (để rút tiền ở ATM)
và 1 tài khoản Internet banking để gd online

" Lấy lại $ cho bạn do bị hacker trôm mất ". Like bác. lúc nào bị hack em pm bác :oops:
thẻ có nhiều loại, nhưng thẻ ATM là thẻ nội địa rút ở cây ATM, nói họ là thẻ ATM nội địa, Vietcombank connect 24h (để rút tiền ở ATM)
và 1 tài khoản Internet banking để gd online
" Lấy lại $ cho bạn do bị hacker trôm mất ". Like chữa ký của bác. lúc nào bị hack em pm bác :oops:

đăng ký một thẻ đi, rồi nhờ người nhà mình đứng tên bạn.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back