[levasfirm]- Tuyển 100 ref site mới bn và rb liên tục!

da nhan dc BN va RB anhnhe''>>^>^'''...up cho anh nao`<^<^<

Đã nhận được bonus. Cậu vào thông báo một tí chứ không anh em không biết đường nào mà lận, ngừng click hết. Ủng hộ chủ thớt nào!

Đã nhận được bonus. Cậu vào thông báo một tí chứ không anh em không biết đường nào mà lận, ngừng click hết. Ủng hộ chủ thớt nào!
Sr cả nhà vì mấy hôm mình bạn quá.Với lại Admin Leavas nó ghê quá mình năn nhỉ mãi nó mới paid cho :(

Đã nhận bonus 0.05$, thanks.
Tình hình sao rồi bác Carrick? Có đc lấy lại công bằng chưa?
Năn nỉ ỷ ơi cuối cùng đã được công bằng. Nhưng gần chục $ anh em kik bị trừ cho bằng hết. Lại còn dọa suppend acc rùi xóa dr mới nản chứ. VÌ vậy mà mình khuyến cáo anh em đừng cheat acc ko thì công sức mọi người đổ xuống sông xuống biển hết thui :(

---------- Post added at 10:26 AM ---------- Previous post was at 10:25 AM ----------

site scam rùi
nó ban lun acc của tôi nà
Mình mới nhận proof này bạn. Chắc bạn cheat nên mới thế. Mình cũng bị nó nghi là cheat nhưng đã support cho nó đầy đủ nên đã pay cho mình. Nhưng trc' đó thiệt hại gần chục$ của anh em kik bị trừ sạch :(

Nghiệp PTC nó thế. Chẳng chạy được đường nào. Chịu khó thôi :(

Chúc mừng bạn nhé. Còn acc của mình không biết ai cheat mà không nhận được thông báo ban acc luôn

Chúc mừng bạn nhé. Còn acc của mình không biết ai cheat mà không nhận được thông báo ban acc luôn
nik bác bị ban rùi àh? nó support yêu cầu mình giải thích rõ ràng rùi mới tha cho đấy.May mà vẫn chưa bị ban :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week