Lí do bị ban trên SB ?

cucxabong

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
MOD nào vừa ban mình trên SB cho biết lí do mình bị ban ?

Tiện thể cho mình hỏi thêm là SB ko có luật cấm post sock, và có mod lại bảo sock liên quan tới UG. Vậy cho mình hỏi sock giờ mình cần để fake để cheat PTC hay gì gì đây liên quan tới việc phải change IP mình cần sock thì làm sao ạ ?Rồi hôm trước có người hỏi về vụ credit card trên SB cũng có mod nói liên quan tới UG vậy thì mmo4vn chắc cũng nên coi việc xóa box Credit-Debit Card (vì theo 1 vài mod thì liên quan tới UG). Và quan trọng nhất là mình ko vi phạm luật SB thì lấy lí do gì để ban mình ? Mod lộng quyền à ??

Ban do post sock => sai
Ban do nói chuyện credit card VN => sai

MOD bàn ban vào nhận hàng.

Last edited by a moderator:
Upvote 0
đúng đấy MOD mmo4vn khó tính hơn ma ấy hơi tý là BAN BAN BAN BAN và BAN , chắc anh Shin nên thay đổi 1 chút về cách thức trong box chat đi cho tụi em nhờ chút
có lẽ chú này vẫn còn hận BQT vì sai rule nhiều quá bị ban nick đây mà :))
Xin lỗi nhé , ko phải mình ban nhưng có điều minh chỉ nói rằng mod làm đúng phận sự của mình, nếu bác ko hài lòng cái forum này hở chút là ban thì bác có thể đi vào forum khác mình ko tiễn bạn đâu , đã là rule thì phải chấp nhận chứ đừng có lách luật nhé ;)
Còn nếu bạn muốn ở lại chung vui thì cứ vui vẻ hòa đồng , đúng rule thì chẳng bao giờ ăn ban :-"

Upvote 0
đúng đấy MOD mmo4vn khó tính hơn ma ấy hơi tý là BAN BAN BAN BAN và BAN , chắc anh Shin nên thay đổi 1 chút về cách thức trong box chat đi cho tụi em nhờ chút

đời là bể khổ :-s

Upvote 0
Luật là luật , nóng giận hay ko nóng giận cũng thế thôi , ko lẽ nóng giận đánh cảnh sát rồi lại bảo : sr a taị e nóng quá ??? Uh a biết chú nóng nên a giảm cho từ 3 năm xuống còn 2 năm . . .

Upvote 0
SB ... Nơi cảm xúc thăng hoa :)) :binhsua137:
một vài câu chát...vừa giải trí vừa nói chuyện...thiết nghĩ ko nên gắt gao quá. quá đáng thì BAN thẳng tay.rule nhưng cũng phải áp dụng một cách mềm dẻo. Hi vọng MOD hiểu và mem cũng thoải mái

Upvote 0
boyswat ban bậy cậu để mình unban !!
Sock ko phải UG nhưng nó có chổ riêng để mà post ! Còn box Creadit Card là box của mình đấy ! Box đó chỉ hỏi về vấn đề làm thẻ các ngân hàng VN ko chứ có vấn đề gì khác đâu mà UG ở đây !!

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week