Lí do bị ban trên SB ?

cucxabong

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
MOD nào vừa ban mình trên SB cho biết lí do mình bị ban ?

Tiện thể cho mình hỏi thêm là SB ko có luật cấm post sock, và có mod lại bảo sock liên quan tới UG. Vậy cho mình hỏi sock giờ mình cần để fake để cheat PTC hay gì gì đây liên quan tới việc phải change IP mình cần sock thì làm sao ạ ?Rồi hôm trước có người hỏi về vụ credit card trên SB cũng có mod nói liên quan tới UG vậy thì mmo4vn chắc cũng nên coi việc xóa box Credit-Debit Card (vì theo 1 vài mod thì liên quan tới UG). Và quan trọng nhất là mình ko vi phạm luật SB thì lấy lí do gì để ban mình ? Mod lộng quyền à ??

boyswat ban bậy cậu để mình unban !!
Sock ko phải UG nhưng nó có chổ riêng để mà post ! Còn box Creadit Card là box của mình đấy ! Box đó chỉ hỏi về vấn đề làm thẻ các ngân hàng VN ko chứ có vấn đề gì khác đâu mà UG ở đây !!

thế tóm lại ai ban ;))

ko ai thú tội hả

Upvote 0
là mình ban đó,như anh An đã nói SB k phải chỗ post sock và sock cũng phải UG
còn lý do mình ban bạn là sau khi Leo nói sock là UG thì bạn đã dùng từ ngữ xích mích với Leo---->vi phạm rules và bạn đã spam 3 con sock liên tục.và mình chỉ ban bạn chưa tới 30s và Leo đã unban cho bạn!nhưng bạn nhanh quá :)

Upvote 0
còn lý do mình ban bạn là sau khi Leo nói sock là UG thì bạn đã dùng từ ngữ xích mích với Leo---->vi phạm rules và bạn đã spam 3 con sock liên tục.và mình chỉ ban bạn chưa tới 30s và Leo đã unban cho bạn!nhưng bạn nhanh quá :)
Xích mích hồi nào thế. :m025:

---------- Post added at 08:22 PM ---------- Previous post was at 08:17 PM ----------

Xích mích hồi nào thế và sao mình cũng chả nhớ là đã unban cho hắn nhỉ. :m025:
Và mình tớ kêu là cc là UG ,nói sock là UG hồi nào,dọa hắn vậy thôi mà. :m025:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week