Lì Xì măy mắn khi giao dịch tại quầy vcb vào ngày 6/2/2014

U7366325

Hero
Verified
Reactions
1,112
MR
0.001
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Hôm qua mình mới nhận được thông tin này, thấy hay quá, mình gọi điện nên tổng đài và họ nói giao dịch(nap tiền, rút tiền, mở thẻ...vv ko tính tất toán tài khoản ) tại quầy hà nội và hcm thì được li xi 50k còn các tỉnh thành khác 30k, cái gì free tội gì ko lấy.:)

Last edited:
Reactions
717
MR
1.616
Hôm qua mình mới nhận được thông tin này, thấy hay quá, mình gọi điện nên tổng đài và họ nói giao dịch(nap tiền, rút tiền, mở thẻ...vv ko tính tất toán tài khoản ) tại quầy hà nội và hcm thì được li xi 50k còn các tỉnh thành khác 30k, cái gì free tội gì ko lấy.:)
Giao dịch tại quầy mới được hả cậu? còn chuyển khoản là ko được hả?? . Ví dụ: mình ra chi nhánh VCB nạp 1 củ vào tk thì được lì xì, còn nếu trong tk có sẵn tiền mà mình send qua tk khác thì ko dc lì xì đúng ko ?? :). Mình ở Đà Nẵng thì được 30K hả??:D, có bác nào ở Đà Nẵng mà được lì xì chưa? à mà đến hết 6/2/2014 à.:eek:

Giao dịch tại quầy mới được hả cậu? còn chuyển khoản là ko được hả?? . Ví dụ: mình ra chi nhánh VCB nạp 1 củ vào tk thì được lì xì, còn nếu trong tk có sẵn tiền mà mình send qua tk khác thì ko dc lì xì đúng ko ?? :). Mình ở Đà Nẵng thì được 30K hả??:D, có bác nào ở Đà Nẵng mà được lì xì chưa? à mà đến hết 6/2/2014 à.:eek:
chuyen khoan hay giao dich chi o quay, nap 1 cur hay 100k cung dc lixi, chac chan la dc

khoadainhan8

Hero
Verified
Reactions
936
MR
0.000
Follow me on Facebook
thớt cho hỏi ! mình được tí tiền lì xì ! 1củ thôi :D ra gửi tiết kiệm có đc lì xì ko nhỉ :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,888
176,354
Latest member
thaobroker

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week