Lì Xì măy mắn khi giao dịch tại quầy vcb vào ngày 6/2/2014

dinhbuu144

Banned
Reactions
1,867
MR
0.000
vừa ở VCB Đà Nẵng về :P

Reactions
717
MR
1.616
đếu mịa, xác nhận nạp 1 củ 50K tại chi nhanh VCB DN 15 đếu được con mịa gì, e nhìn qua bàn nó lúc nói chiện có để ý thấy nhìu xấp lì xì màu đỏ. Dm, vậy mà là nó ăn mảnh 1 mình. Bà Già nhân viên c.hó thật, đưa có tờ biên lai :mad::mad::mad::mad:. Chắc nó nghĩ mình ko bít, đếu pà con mụ...., a mà quen lãnh đạo chi nhánh ở đây a bảo đuổi thẳng. V~ ăn chặn:cool::cool::cool::cool:

cuongk300

Junior
Reactions
82
MR
0.003
theo mình được biết là sau khi xong hết nó hỏi mình có mang chứng minh thư không,sau đó nó mang chứng minh thư của mình đi photo,sau đó nó sẽ đưa mình 1 tờ giấy nói về việc đã nhận được lì xì,trên tờ giấy đó có thông tin của mình,sau đó mình ký tên vào và trả tờ giấy đó,sau mà nó tham ô được tiền lì xì @@

captchater

Banned
Reactions
1,956
MR
0.002
mình đi qua TCB có 1 thần tài đứng cửa mở cửa 1 phát đc 1 lì xì 30k ngay, đi qua VCB đi vào . 1 hàng người xếp hàng mà chẳng thấy ai đc tiền. may là cầm tờ báo ngồi 10' quan sát thì thấy có mấy người đi thằng vào quầy giao dịch bên trong (trưởng phòng) rồi đi ra thì cầm phong bì đỏ. Rồi cuối cùng mình giả vờ hỏi em NV là làm thẻ ATM thì thấy cũng có mấy người làm thẻ mà chẳng đc cái gì nên giả vờ móc ví rồi như quên cái gì rồi xách xe đi về :D

==> Chỉ thị từ bên trên xuống là phát đồng loạt còn thực hiện là do "chi nhánh" , tùy "chi nhánh" sẽ có chế độ khác nhau. Có chi nhanh thì phát có chi nhanh thì ko :)

w3offers

Verified
Reactions
333
MR
0.000
Chat with me via Skype
mình cũng vừa cheat dc 2 bao :p

p.s. mình thì vào là hỏi liền mấy thím kia là giao dịch có dc lì xì ko, nó nói cóa :D thế là làm luôn.
Nói thật là cũng nhờ mình mà mấy người kia cũng dc lì xì, chứ trước đó chẳng thấy ai dc, phải chờ mình hỏi nó mới chịu nhả ra :|

mình đi qua TCB có 1 thần tài đứng cửa mở cửa 1 phát đc 1 lì xì 30k ngay, đi qua VCB đi vào . 1 hàng người xếp hàng mà chẳng thấy ai đc tiền. may là cầm tờ báo ngồi 10' quan sát thì thấy có mấy người đi thằng vào quầy giao dịch bên trong (trưởng phòng) rồi đi ra thì cầm phong bì đỏ. Rồi cuối cùng mình giả vờ hỏi em NV là làm thẻ ATM thì thấy cũng có mấy người làm thẻ mà chẳng đc cái gì nên giả vờ móc ví rồi như quên cái gì rồi xách xe đi về :D

==> Chỉ thị từ bên trên xuống là phát đồng loạt còn thực hiện là do "chi nhánh" , tùy "chi nhánh" sẽ có chế độ khác nhau. Có chi nhanh thì phát có chi nhanh thì ko :)
Bác mưu mẹo mánh múng nhanh phết:D, ứng biến tức thời. V~, vậy mới nói Việt Nam mình cái gì cũng quan liêu và ăn bớt kinh quá, hèn gì cầu cống, công trình xuống cấp trầm trọng là phải...., Đúng với câu Thất Đức sống ...lâu rùi:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,888
176,354
Latest member
thaobroker

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week