SCAM Libertagia Reviews : SCAM or LEGIT ?

Niveus

Junior
Reactions
22
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
:v đặt vấn đề là bản thân của cậu có làm hay không đã. Cái kế đến tiếp theo là nếu như cậu làm cậu có chịu nâng cấp không mà đòi có pge. Ai ref của mình chế độ rb khi nâng cấp đảm bảo chẳng kém người khác đâu. Còn b đẳng cấp cao tới mức có ng nước ngoài hỗ trợ mua thẻ như thế thì quá tuyệt, mình xin chúc mừng bạn. Bạn có thể sang gr nước ngoài và chơi với họ, mình ngưòi việt, chơi theo kiểu việt thôi. :). Dù sao cũng cám ơn bạn củng cố cho anh em thêm 1 thông tin là bên nước ngoài họ rất chịu đầu tư vào liber tagia

Mình chỉ góp ý thôi, mình tuy không giàu có nhưng mình chơi cũng rất nhiệt tình 2 ref của mình đều được mình hỗ trợ từ a-z thậm chí mình còn reback cả gói nâng cấp, kit thì mình cũng bỏ tiền ra để họ xài. Mua thẻ tốn có vài đồng mình chả tiếc ít ref nhưng chất còn hơn là tuyển cả nùi chẳng làm được gì.
Mình không ngại gì VN nhưng chất lượng cậu đầu tư vào bài viết quá hẻo, cậu copy nguyên văn từ trên blog không edit không viết hướng dẫn chi tiết, đã vậy bằng chứng rút tiền cậu còn đi dùng video của thằng Tony trong khi nó là cái thằng scam nổi tiếng :(.

Khuyên cậu thế thôi mình cũng mến LibertaGia và mình không phản bác gì nhưng nếu cậu muốn mình sẽ hỗ trợ viết bài cho cậu chứ để thế này bài viết không có đầu tư, tít thì giật không khéo LibertaGia này ở mmo4me mang tai tiếng thôi. Mình gia nhập khi nào thì cậu cũng biết lý do ít bài là hầu như mình chỉ inbox và contact ngoài Yahoo!.

Last edited:

locthiennguyen

Hero
Verified
Reactions
2,916
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
3k$ 1 năm. Mỗi tháng rút đc 800$ tức là 1 năm = 800 x 12 = 9600$ - 3000$(vốn) = 6600$. Mỗi tháng lời đc : 6600$/12 = 550$. Roi = 18.3333%.
Với cái roi này thì nói thẳng ném 3k$ vào PV/MTV chơi cho lành.
Còn chơi free thì chỉ mất time thôi. Đừng ảo tưởng tay ko bắp cướp. Đến khi bắt đc cướp mà mạng cũng chẳng còn thì .........đừng đập màn hình là đc :D

3k$ 1 năm. Mỗi tháng rút đc 800$ tức là 1 năm = 800 x 12 = 9600$ - 3000$(vốn) = 6600$. Mỗi tháng lời đc : 6600$/12 = 550$. Roi = 18.3333%.
Với cái roi này thì nói thẳng ném 3k$ vào PV/MTV chơi cho lành.
Còn chơi free thì chỉ mất time thôi. Đừng ảo tưởng tay ko bắp cướp. Đến khi bắt đc cướp mà mạng cũng chẳng còn thì .........đừng đập màn hình là đc :D
Vấn đề là... nó làm ăn uy tín cậu ạ :p. Công ty cổ phần hẳn hoi nên 5-10 năm nó chưa chết đâu. Còn PV thì...

Mình chỉ góp ý thôi, mình tuy không giàu có nhưng mình chơi cũng rất nhiệt tình 2 ref của mình đều được mình hỗ trợ từ a-z thậm chí mình còn reback cả gói nâng cấp, kit thì mình cũng bỏ tiền ra để họ xài. Mua thẻ tốn có vài đồng mình chả tiếc ít ref nhưng chất còn hơn là tuyển cả nùi chẳng làm được gì.
Mình không ngại gì VN nhưng chất lượng cậu đầu tư vào bài viết quá hẻo, cậu copy nguyên văn từ trên blog không edit không viết hướng dẫn chi tiết, đã vậy bằng chứng rút tiền cậu còn đi dùng video của thằng Tony trong khi nó là cái thằng scam nổi tiếng :(.

Khuyên cậu thế thôi mình cũng mến LibertaGia và mình không phản bác gì nhưng nếu cậu muốn mình sẽ hỗ trợ viết bài cho cậu chứ để thế này bài viết không có đầu tư, tít thì giật không khéo LibertaGia này ở mmo4me mang tai tiếng thôi. Mình gia nhập khi nào thì cậu cũng biết lý do ít bài là hầu như mình chỉ inbox và contact ngoài Yahoo!.
Nói vậy cậu cũng chơi liber. Có gì chỉ giáo cho mình xem bài viết cậu đầu tư thế nào, và xem bằng chứng rút tiền của cậu nhé. Càng nhiều bằng chứng thì cang tốt mà

meomoctq1988

Junior
Reactions
151
MR
0.000
1 tháng 60$, minpay khoảng 300$. Ngon lành như vậy thì mỗi hộ gia đình Việt Nam nên đầu tư 1 em máy tính cùi cùi, ngày ngày vào kich ads, thế là chúng ta có thể bỏ các chương trình xoá đói giảm nghèo được rồi, yeahhhhhhhhhhhhhhhhh:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

Nói vậy cậu cũng chơi liber. Có gì chỉ giáo cho mình xem bài viết cậu đầu tư thế nào, và xem bằng chứng rút tiền của cậu nhé. Càng nhiều bằng chứng thì cang tốt mà
Mình không tham gia vào PGE của Liber, nếu muốn mình chỉ giúp cậu viết bài. Mình cũng đã nói rõ mình chỉ có 2 ref và 2 ref đó đều là bạn thân của mình. Xin lỗi là mình không tham gia tuyển ref và cũng không có nhu cầu tuyền ref nếu muốn cậu phải tự tìm proof cho mình, thân.
1 tháng 60$, minpay khoảng 300$. Ngon lành như vậy thì mỗi hộ gia đình Việt Nam nên đầu tư 1 em máy tính cùi cùi, ngày ngày vào kich ads, thế là chúng ta có thể bỏ các chương trình xoá đói giảm nghèo được rồi, yeahhhhhhhhhhhhhhhhh:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D
Muốn rút tiền từ nó :v gian nan lắm thím. Đừng nghĩ ngon ăn, làm không khéo nó limit cả thông tin cá nhân thì khỏi đăng ký nhé.

Ai làm thì vẫn cứ làm, ai chê thì vẫn cứ chê, ai không tin thì vẫn cứ không tin, ngưòi rút tiền thì vẫn rút dc tiền, các bác vào làm thì làm mà không làm thì thôi, chê bai chỉ tốn time của nhau thôi à

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,502
Latest member
79kingcam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week