SCAM Liberty-loan - Liberty-loan.com

Status
Not open for further replies.
Theo mình thấy như vậy nè: hình như nick nào rút lần đầu là pay ngay. Còn rút lần thứ 2 trở đi thì hên xui, muốn rút tiền về 1 tài khoản thì nên rút ngày hôm nay, 2-3 ngày sau hãy rút tiếp

Theo mình thấy như vậy nè: hình như nick nào rút lần đầu là pay ngay. Còn rút lần thứ 2 trở đi thì hên xui, muốn rút tiền về 1 tài khoản thì nên rút ngày hôm nay, 2-3 ngày sau hãy rút tiếp
Hix nhưng khổ nổi mình 100 acc rồi chẵng lẽ rút từng ngày sao :(

1 nich còn trinh nghe theo bác thử
10-12-2011 08:36:21 Withdrawal $0.06 Pending
PendingPendingPendingPendingPendingPendingPending

mấy ac chính vẫn còn rút tốt à anh em

cái này cũng ko lâu đâu uuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuyyyuuuuuuuuuuhduahduhaduhuhuhuhuu

anh em ko nên chơi nữa nhé, khuyên thôi đấy, nói ít hiểu nhiều , vn rút hết tiền về trong tuần này đi :(
nghe bác lần này xem sao, nếu ko có gì xảy ra tuần tới dep vô lại :), còn 5$ trong đó thui

Bảo đảm với cậu là vài ngày sau thì các nick phụ của cậu sẽ lên đường vì nó biết bạn cheat :binhsua08:
ban nik thì chả ban đâu,vì mình alm2 nhìu rồi,3 tháng nay khi nào chả rút 5acc-10acc về cùng 1 tk,có hôm send tới 5$ cái bán cho transfer lun =)),chỉ là lần này ham wá,rút tới 15acc 1 lần >"<,rút kinh nghiệm >"<

ai cũng có nick chính nick phụ thế kia bảo sao site này nó ko chịu nổi :)
Còn bác thangquynho sao xóa đâu mất cái proff fake hum wa rùi :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,432
173,602
Latest member
Buky

Most viewed of week

Most discussed of week