SCAM Liberty-loan - Liberty-loan.com

Status
Not open for further replies.
ngồi đợi thôi. xem tình hình thế nào

oh, trang này gần cả tuần qua không log in vào được, không một lời giải thích hay thông báo từ admin hic,...vậy mà hôm nay access được rồi, yêu cầu rút tiền xem sao

oh, trang này gần cả tuần qua không log in vào được, không một lời giải thích hay thông báo từ admin hic,...vậy mà hôm nay access được rồi, yêu cầu rút tiền xem sao
Scam rồi mà cậu

Đợi lâu vãi tè mà nó vẫn k pay, chắc đanh đi scam lấy tiền trả đây mà =))

Nó sẽ hok trả đâu

chac scam roi anh em oi. hic, nó cứ pending gần 2 ngày 0.8 của mình rồi, mà nó trừ mất luôn 1usd bonus sau khi mình rút lần đầu tiên luôn. xui

site này hình như vẫn còn trong thời gian nâng cấp chỉnh sửa, pending lâu là phải thôi

ai muốn nó mau hết pending thì dep thêm vào đi :binhsua166:

mấy thằng hyip này có khi nào nó lấy tiền mình dep đi dep vô trang khác ăn lời cao hơn ko nhỉ :binhsua17:

mấy thằng hyip này có khi nào nó lấy tiền mình dep đi dep vô trang khác ăn lời cao hơn ko nhỉ :binhsua17:
Nó mới đầu tư vào trang khác hôm nay thôi bạn. Vì nó mới zô trang mmo4vn nhìn thấy những dòng bạn biết nên nảy ra ý tưởng làm luôn :binhsua07:

Tình hình rất chj là căng thẳng,5 ngày trước,rút 5$ về,thường ngày rút cái 2s sau tiền về tài khoản nhưng hôm đó đợi gần 30ph vẫn ko thấy tiền về,đợi ngày mai vẫn ko có,đành rút thêm 5$ nữa,đến ngày nj vẫn ko thấy,còn hơn 20$ ở trong đó ko biết nên rút hay để đó nữa,nãn quá

Tình hình rất chj là căng thẳng,5 ngày trước,rút 5$ về,thường ngày rút cái 2s sau tiền về tài khoản nhưng hôm đó đợi gần 30ph vẫn ko thấy tiền về,đợi ngày mai vẫn ko có,đành rút thêm 5$ nữa,đến ngày nj vẫn ko thấy,còn hơn 20$ ở trong đó ko biết nên rút hay để đó nữa,nãn quá
5 ngày trước đâu có vào đc site hả bạn :|
Nó scam rồi :D
h chỉ sống lại để SCAM mấy bạn mới biết site này đầu tư vào :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member