SCAM Liberty-loan - Liberty-loan.com

Status
Not open for further replies.
hôm nay em pay 11 $ thấy trong tài khoản Liberty-loan.com đã trừ rồi nhưng kiểm tra tài khoản libertyreserve.com lại ko thấy gì ! Bác nào thử pay xem có giống em ko ? Lo quá !

hôm nay em pay 11 $ thấy trong tài khoản Liberty-loan.com đã trừ rồi nhưng kiểm tra tài khoản libertyreserve.com lại ko thấy gì ! Bác nào thử pay xem có giống em ko ? Lo quá !
Bạn kiểm tra lại tài khoản LR hay trong LR-loan đi. Site này còn tốt chán mình nãy giờ pay 5 acc rồi tiền về liền

Bạn kiểm tra lại tài khoản LR hay trong LR-loan đi. Site này còn tốt chán mình nãy giờ pay 5 acc rồi tiền về liền
có khi Dep vào thì $ không về, nó chỉ trả BN thôi. hehe

Date: 2011-06-10 10:03:08
Batch: 72673210
From Account: U9693639
Amount: $1.00
Memo: Withdrawal

Thanks Admin

èo ko vào dc,ban nào chưa rút thì nguy hiem day
chac loi sever thoi

Site hiện vô thông báo lỗi, không biết có scam chưa đây

hic, bữa nay hình như bị lỗi sever, mới vào lúc 1h sáng nay mà, giờ lại ko vào được, hic , cả đống tiền trong đó, hi vọng ko scam , bữa mình check downmain thấy hết hạn đến tháng 11-2014 lận mà ta., khỗ thật. bữa nó có gửi mail đến cho mình 1 trang giống nó,mà Ip VN bị chặn, dùng Hotspot (HS) cũng không được, chán ghê.

mai lại vào thôi, các bác cứ lo, la ầm lên làm anh em cuống lên , cứ yên lặng xem thế nào, theo mình biết thì chưa scam đâu.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,427
173,594
Latest member
Idappleaddci

Most viewed of week

Most discussed of week