Lịch sử MMO Có chuyện này hả mọi người !!!!!!!!!!!!!!!

casi này cũng đọc cách đây mấy hôm. mới thấy admin 4rum mình cũng cao tay vãi :)) kinh nghiệm cũng kinh

:m044: comfirm là có vụ này nhé

muốn lại đánh nữa đây mà bot net là khỏi đỡ ddos xưa ùi :binhsua41:

cái vụ này lâu rồi , mà thằng ngu nào đào lên thế :) , sau cái vụ này mới bek Shin cũng ko phải tay vừa :) và bek thêm nhiều thằng trẻ trâu chém gió trong mmo4vn vs bọn trẻ trâu ug :) , vụ này cũng ko có gì gây cấn hết , bắt nguồn từ 1 thằng UG vào đây kiếm mía trước , ko cam tâm bị banned , nên kéo đồng bọn UG của bên nó qua đây @@

vote ban
Chuyên gia đào mộ + kích động trẩu tre.

ớ,em thỉnh thoảng trong mấy cái topic cũng nhắc đến dân UG. Thế rốt cục bọn đó là đám nào vậy các bác?

"giờ là thế kỉ 21 rồi. Dùng vũ lực để khống chế người khác là những hành động của kẻ thất bại." kết nhất câu này

Vụ này đọc vào gần 2 năm trước rồi,giờ mới có topic bàn luận.:binhsua47:

dos de làm gì thế các bác. tốn VPS, IP, nhân lực.

dos de làm gì thế các bác. tốn VPS, IP, nhân lực.

hồi xưa mấy năm trước ai đở đc đâu bọn nó mà ác cảm dos thì sập site người ta chứ như bây giờ dos làm mẹ gì tốn tg thêm
giờ muốn nổi tiếng nhanh thì đè mấy cái site chính phủ của tụi US mà đập đập nó té đc là nổi thôi =)) té tầm 5' thôi đủ nổi cmnr:binhsua47:

ui ! ước gì có ai đốt trang down-forest.com của em :binhsua41:
Đang cần đốt mạnh mạnh để em nó sớm ngày lên top :))

Last edited by a moderator:
giờ chẳng ai rảnh ddos mấy site mmo nữa rồi, giờ mmo đang trong giai đoạn thoái hóa mạnh. Việc làm mới ko có, tương lai vẫn mịt mù (trừ những ma cũ vẫn tiếp tục với nồi cơm xưa)

Còn kẻ thù sẽ giúp chúng ta mạnh mẽ hơn . Có kẻ phá hoại thì hệ thống bảo mật sẽ đc nâng cấp tốt hơn thế thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week