Matrix Liệu ADC có Paid trở lại

Status
Not open for further replies.
Theo nhận định của mình ................................... chả nói trước được điều gì :binhsua01: , thằng này đau tim nhiều lần rồi :D

cứ đợi thui. bik trước giàu to roài =)). bik nó pay lại thì ngày xưa mua hết các acc của bô lão, h có giàu to :)). hi vọng nó pay có tí $ cho nó vui

mua ko bạn mình sell cho 1/5 giá trị thực thôi =))

Hê hê, chắc nó kiếm từ EE được khá khá rồi đây. EE lại sắp bị scam để cứu thằng ADC chăng? :)).
Date: 2012-11-06 04:29:56
Batch: 98848469
From Account: U7238181
Amount: $20.43
Memo: Withdrawal Request from EarnerEnvy for member ID 1003

Thank you.

Mong là nó Paid,còn 500$ nữa......hô hô...

Uni chị chơi lâu chưa? Chắc đầu tư khá à he. Em tính chơi JSS, chị thấy thế nào?

Uni c mới chơi 1 tháng, còn JSS thì sau khi nó rs đợt vừa rồi cũng đập vô 1 mớ!!! chơi JSS thì làm ref c nhé!!! RB 100% huê hồng :binhsua79:

Hi vọng chỉ là hi vọng, giấc mơ vẫn chỉ là giấc mơ
chích: toàn cảnh bóng đá seagame việt nam

Còn hơn 300$ trong đó :( .

Hê hê, chắc nó kiếm từ EE được khá khá rồi đây. EE lại sắp bị scam để cứu thằng ADC chăng? :)).
Date: 2012-11-06 04:29:56
Batch: 98848469
From Account: U7238181
Amount: $20.43
Memo: Withdrawal Request from EarnerEnvy for member ID 1003

Thank you.

Nhìn qua tưởng ADC đã pay =))

Nghĩ cho xong, loáng thoáng là choáng. nên anh em qua jss mà chiến, keke

Last edited by a moderator:
Tớ còn 50$,hi vọng nó paid......:D

đợi đến ngày 15 xem sao nhỉ, nó mà cho cash 1 phát chắc là lại limit tiếp quá

adc à.anh em đừng có mong nữa.nó cho ăn cam 1 lần mà còn chuaư CHỪA À.mình còn 300 mà k rút dc.bực quá

adc à.anh em đừng có mong nữa.nó cho ăn cam 1 lần mà còn chuaư CHỪA À.mình còn 300 mà k rút dc.bực quá

Cứ hi vọng đi. Biết đau 1 ngày đẹp trời nó trở lại và pay cho mọi người :binhsua02:

mình còn mong đợi gấp nhiêu lần vì cho đến thời điểm này, chưa tính các vị trí đang hoạt động mình còn hơn 3000$ chờ rút. ngủ cũng còn mơ áy chứ.

hi vọng để rồi thất vong ;)), nó pay thì dân tình lại la om sòm ,ko phải canh đâu ;))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week