Matrix Liệu còn nên tin tưởng Zeek nữa không

Status
Not open for further replies.
cứ chiến mạnh đi bạn, chỉ có điều bạn nên nâng cấp hệ thống bảo mật của máy tính

Bạn cứ đăng nhập theo cách an toàn nhất là ổn thôi. Đừng để zeek quyết định số phận của bạn ;)

Không chơi không chơi có chơi có chơi ..........

Bác này nói gì thế nhỉ??

nói chung zeek 1 ngày chỉ mất 1 phút mà lợi nhuận thì quá cao nên cái rủi do của nó là bảo mật acc ko cẩn thận dễ bị hack . cũng ko sao lắm lại chơi lại hehe

hjc còn ăn dc thì cứ ăn, ngày bo~ ra có 1 phút mà còn là free nữa chứ, cứ chơi bình thường thui khi nào nó bán cam thật thì thui, có gì phải lo

acc mình ít vip toàn dưới 160 nên ko lo bị mất :m131:

sơ bộ cũng có 1 đống gạch về xây nhà :)) -=))
mình nói thật bạn cũng rảnh vãi lolz ra luôn ý :)) -=))
chơi hay không là tùy vào suy nghĩ mỗi người, sống phụ thuộc vào suy nghĩ mỗi người thì chết mẹ đi cho nó rộng đất, mình nói thật :),... sống mà cứ nghe theo người khác sống làm gì, người ta bảo bạn ăn *** bạn cũng ăn à??
Ngu vl

sơ bộ cũng có 1 đống gạch về xây nhà :)) -=))
mình nói thật bạn cũng rảnh vãi lolz ra luôn ý :)) -=))
chơi hay không là tùy vào suy nghĩ mỗi người, sống phụ thuộc vào suy nghĩ mỗi người thì chết mẹ đi cho nó rộng đất, mình nói thật :),... sống mà cứ nghe theo người khác sống làm gì, người ta bảo bạn ăn *** bạn cũng ăn à??
Ngu vl
hơi bị xoắn đấy cậu:binhsua27:

zeek là cái gì vậy mấy pro ai chi mình chơi với.........
À đại khái là nơi có thể thay đổi cuộc đời bạn, tư do về tiền bạc thời gian và tài chính - câu này trong sách hay nói
Còn câu này mình nói zeek là nơi những pro đội lốt gà giả vờ không bít như ai đó nè :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,146
173,235
Latest member
hinhnengaudaucut

Most viewed of week

Most discussed of week