liệu sàn anything có chịu trách nhiệm về zippcoin ?

prince123

Junior
Reactions
102
MR
0.000
cho mình hỏi lỡ anh em cheater chuyển hết vào sàn rồi bị zippcoin nó khóa hoặc del số zip cheat thì sàn chịu trách nhiệm ko?
=))
cái này mình đã trả lời ở những page trước.
:DThách thằng admin ZippCoin cũng không dám thu hồi coin.
Nó làm vậy không ai dám chơi coin của nó nữa,nó bị thiệt hại nặng nhất,nó chỉ có thể hạn chế cheater(capchar,check ip,ngưng hoặc giảm bonus,invite...)
Anh em VN cheat cả trăm triệu STR có thằng nào dám thu hồi?
Không có khái niệm thu hồi coin,nhưng mình khuyên các bạn nên chuyển coin lên sàn.
Lợi Ích Khi Lên Sàn:
Thứ 1 Là Không Sợ Bọn Keylogger
Thứ 2 Là Không Sợ Bị Hack (Xác Minh Tin Nhắn,Email,2-FA)
Thứ 3 Là Không Sợ Bị Ban Acc Mất Zipp
Thứ 4 Là Giao Dịch An Toàn,Nhanh Gọn Với Mọi Số Lượng
Thứ 5 Là Hình Thức Rút Tiền Thuận Tiện Hỗ Trợ Nhiều Ngân Hàng Và Các Loại Tiền Khác(PM,WMZ,BTC-E,BTC...)
Thứ 6 Là Scam(Lừa Đảo) Hết Chỗ Làm Ăn

theo tớ thì ko, cái này đâu phải tại ông ta làm acc bị banned mà do VN mình cheat và bị liệt vào danh sách đen thôi :)
các bạn nên hiểu cái này do các bạn cheat xong tẩu tán tiền vào acc ổng ấy, chứ ông ấy có tự làm acc bị banned đâu chứ
Nhưng hiện tại acc ông áy chưa bị banned đâu ai có sđt nên phone kêu ông ta onl đi chuyển gấp ZIP đi

chịu cái nồi cơm điện á :D

mình nghĩ thì nên có cho anh em. sàn lập ra thì phải chịu thôi. giống như mtgox
có sự khác biệt giữa 2 sàn mà -_- so sánh khập khiển. Mà check cố vào biết chắc là bị ban xong gửi vào sàn cho chủ sàn chịu trách nhiệm :v ngôn vải ra

theo tớ thì ko, cái này đâu phải tại ông ta làm acc bị banned mà do VN mình cheat và bị liệt vào danh sách đen thôi :)
các bạn nên hiểu cái này do các bạn cheat xong tẩu tán tiền vào acc ổng ấy, chứ ông ấy có tự làm acc bị banned đâu chứ
Nhưng hiện tại acc ông áy chưa bị banned đâu ai có sđt nên phone kêu ông ta onl đi chuyển gấp ZIP đi

https://www.zpc.co/listbanned.txt
đầu sổ =))

Chắc chắn là k , chả có đứa điên nào bỏ 2 tỷ ra để đền cả =))
Bây giờ chỉ có thể bán tháo tất cả trên sàn quy ra VND thôi, vì hiện tại sàn vẫn chưa update bị ban nên số zip trên sàn vẫn còn. Bán bây giờ cũng đc rate 3 :D

Announcements

Forum statistics

Threads
422,654
174,943
Latest member
nha1uyen96

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back