Spotlight Like Facebook kiếm tiền dễ hơn Click PTC thanh toán 0.10$ qua LR , PP , PZ

cả ngày cũng không nổi 1 tô đâu

có rất nhiều cách để kiếm Pont chứ ko phải là chỉ like facebook ko nhé

nhưng rate thấp quá. ngày đầu còn có khi được 40point/ lần còn giờ thì ngày càng thưa đàn, kích vài cái đã xuống 4-5point/lần. Đến nản

Cái này lúc trước chơi, cày cật lực mới được 1 LR. Lúc đầu nó cho nhiều point, càng về sau càng ít , max là lv 10 được 0.9 bonus point, nói chung là ít. Chủ yếu là mỗi ngày vài click mấy cái nhiều point thôi chứ click mấy cái 1 point thì có đến năm sau. Pay thì cũng tạm, khoảng 1 tuần - 10 ngày thằng ad nó pay 1 lần.

Có ai biết làm sao để giới hạn chỉ cho ip Việt like ko? Mình thử tick vào chỗ target like chọn Viet Nam rồi mà ko đc

Có ai biết làm sao để giới hạn chỉ cho ip Việt like ko? Mình thử tick vào chỗ target like chọn Viet Nam rồi mà ko đc
Target Likes: chọn Vietnam rồi bấm Add Country, sau đó điền đầy đủ thông tin trang FB của cậu rồi bấm EDIT nhé!

Target Likes: chọn Vietnam rồi bấm Add Country, sau đó điền đầy đủ thông tin trang FB của cậu rồi bấm EDIT nhé!

Mình làm rồi bạn à, nhưng vẫn ko đc, nãy h toàn bọn a-rập hay ấn độ j vào like page ảo quá :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,596
Latest member
go88free

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week