Got Paid Like FaceBook,YouTube,Twisster...Có Tools

Status
Not open for further replies.
muabanlike đang lỗi các bạn vào thông báo xem cách khắc phục kìa :)

công nhận lần này tiền về hơi lâu rút 4$ 2 ngày chưa thấy gì còn em chiaselike 2 ngày tiền về mới về 4$ xong các bác yên tâm chiên

11

AE để ý dạo này có nhiều trang dạng như muabanlike.com.Các bạn nên tìm hiểu kĩ trước khi chơi,mình vừa đk thử 1 trang,vào phần rút tiền nó báo 20 ngày từ khi đk mới rút đc nên out luôn :binhsua08:

Có ai biết dùng imacros trên chrome ko chỉ mình phát thaks trc

Có ai biết dùng imacros trên chrome ko chỉ mình phát thaks trc
Tải imacro về chrome trên Chrome store về rồi chạy thôi.
Nhưng trên Chrome không có phần Opstion để chỉnh Timeout lại là 20 (mặc định nó là 60s), nên chạy lâu hơn firefox

nó cứ kiểu gì ấy bác em chỉnh nó ko like gì cả bác có chạy trên chrome ko bảo em phát

- - - Updated - - -

muabanlike thanh toán ngân lượng về nhanh hơn các bác nhé em vừa đc pay về xong

AE cho hỏi là dùng baokim hay nganluong ngon hơn nhỉ :binhsua80:

:)) hình như ngân lượng chỉ làm trong giờ hành chính thôi lên nếu mua thẻ + chuyển tiền thì phải đợi giờ hay sao ấy còn cũng ko biết dõ nưa còn baokim cứ có là mua thôi nếu dùng thì baokim có vẻ hơn theo tôi thế ko biết mấy bác kia sao

:)) hình như ngân lượng chỉ làm trong giờ hành chính thôi lên nếu mua thẻ + chuyển tiền thì phải đợi giờ hay sao ấy còn cũng ko biết dõ nưa còn baokim cứ có là mua thôi nếu dùng thì baokim có vẻ hơn theo tôi thế ko biết mấy bác kia sao
bác mua qua thẻ ở thanh toán của nó auto mà chuyển tiền cũng nhận ngay đâu có phải chờ gì :|

bác mua qua thẻ ở thanh toán của nó auto mà chuyển tiền cũng nhận ngay đâu có phải chờ gì :|
thế à tớ vừa mua 1 cái mà nó ghi cái gì gì xong bảo gọi vào số dt của nó gọi thì thuê bao hóa ra là quá giờ hành chính của nó hỳ :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,437
173,604
Latest member
haint21

Most viewed of week

Most discussed of week