Got Paid Like FaceBook,YouTube,Twisster...Có Tools

Status
Not open for further replies.
Mấy bác treo cái này có bị hút speed của máy ko , sao tui treo nó lag quá trời lun vậy :binhsua144:

request tiếp anh em cùng mình hóng proof tiếp theo vào ngày mai nhé,theo như admin thông báo thì đang chuẩn bị chuyển sv nên web chạy chập chờn anh em chịu khó nhé :binhsua115:

đợi web ổn định rồi theo bác 1 chân,vì máy nhà mình trình duyệt chrome để vào web,ff thì căm imacro cho likesasap rồi,1 ngày cắm em nó cũng đủ mệt,chạy thế thôi mà máy đã giật giật rồi,ram có hơn 1 gb, tuổi đời hơn 7 năm rồi

nhin them qua co gang cay thoi hihi hi
đợi sv chuyển sang sv mới là load nhanh thôi anh em cố gắng chịu khó tí nhé, ai bị hút speed load thì tắt hình ảnh nhé, Tuỳ Chọn---->nội dung----> bỏ tự động tải ảnh :binhsua104:

- - - Updated - - -

đợi web ổn định rồi theo bác 1 chân,vì máy nhà mình trình duyệt chrome để vào web,ff thì căm imacro cho likesasap rồi,1 ngày cắm em nó cũng đủ mệt,chạy thế thôi mà máy đã giật giật rồi,ram có hơn 1 gb, tuổi đời hơn 7 năm rồi
wellcome, khi nào ổn định quay lại tớ inbox mes cho cậu nhé :binhsua113:

căn bản chơi thằng likesasap vì nó pay qua paypal,mình lấy tiền để tăng trust paypal rồi ngâm dấm đem đi bán :-"

Treo từ hôm qua tới h dc có 1k8 coin , bây h thì hết vào web dc luôn
Hy vọng nó chuyển sv nhanh :(

ms làm dc 1 ngày kiếm dc có 700 coins thôi,mà nhiều lúc rõ ràng mình like r nó bảo chưa like nếu có cái bỏ qua thì hay wa

ms làm dc 1 ngày kiếm dc có 700 coins thôi,mà nhiều lúc rõ ràng mình like r nó bảo chưa like nếu có cái bỏ qua thì hay wa
hôm nay kiếm được ít coin vì sever nó lag quá,đợi nó chuyển server là ngon, ngày mai quay lại :binhsua144:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,617
Latest member
chetan321

Most viewed of week

Most discussed of week