Got Paid Like FaceBook,YouTube,Twisster...Có Tools

Status
Not open for further replies.
Hình như tạo acc facebook nó ko gửi sms veri tới sim viettel , chờ mãi ko thấy đâu :binhsua46:

sao theard không chơi likesasap nhỉ,mình thấy site đó lâu năm,uy tín mà,với cả trả qua PP,ta có thể cứ đủ minpay là request,rồi verify cái PP bằng info giả mua vcc gì đó,ngâm tầm 5 6 tháng,bán 1 triệu là bình thường mà

11

Chủ thớt ơi cái phần like wedsite làm kiểu gì vậy.Sao mình ko làm đc

Thớt ơi. . .cho hỏi chút. . .jo mình cắm auto này lên vps đc hem. . Và nếu đc thì 1 ngày trên 1 sites khoảng nhiu $ . . .có nổi 1 $ hok. . . Vd sites muabanlike.com nha

Thớt ơi. . .cho hỏi chút. . .jo mình cắm auto này lên vps đc hem. . Và nếu đc thì 1 ngày trên 1 sites khoảng nhiu $ . . .có nổi 1 $ hok. . . Vd sites muabanlike.com nha
Không biết chủ theard kiếm ra sao chứ riêng mình thì không kiếm đủ 1$/ngày

Không biết chủ theard kiếm ra sao chứ riêng mình thì không kiếm đủ 1$/ngày
1 ngày mình trung bình site muabanlike đc tầm 1$-1.5$.Mà ko cắm full time đâu,tầm 10-12h thôi vì máy yếu

11

Chơi 1 trang thôi bác ạ.ko ham hố,mà dùng 1 fb chơi 2 trang dễ trùng lắm :binhsua52:

mình đang thắc mắc, theo thông lệ mới của muabanlike thì phải đăng kí và hoạt động 10 ngày mới được rút tiền, giờ mình một ngày cắm đã hơn 900 point rồi, sau 10 ngày thì mình đã có trong tay hơn 10k point rồi, thế rút như thế thì cứ rút bình thường luôn hở, hơi sợ sờ cam :binhsua155:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,239
Latest member
Caitlin95

Most viewed of week

Most discussed of week