Other like143 - like143.com - like facebook ,min pay 2$

Một ngày tối đa được 25 click, buồn :(
các bạn đừng buồn vì theo thông tin mình biết thì đang có rất nhiều công ty đang bắt đầu ký hợp đồng với like143 nên một thời gian ngắn nữa sẽ có rất nhiều page đây.
admin của site này la mot người mỹ gốc việt rất giàu toàn bộ số tiền kiếm được của site se ung hộ hết cho quỹ từ thiện .
có một số quy định của site(cac ban chua biet) nếu bạn nào không đăng ký theo link của mình thì khi bị từ chối thanh toán mình sẽ không chịu trách nhiệm đâu nhé

các bạn đừng buồn vì theo thông tin mình biết thì đang có rất nhiều công ty đang bắt đầu ký hợp đồng với like143 nên một thời gian ngắn nữa sẽ có rất nhiều page đây.
admin của site này la mot người mỹ gốc việt rất giàu toàn bộ số tiền kiếm được của site se ung hộ hết cho quỹ từ thiện .
có một số quy định của site(cac ban chua biet) nếu bạn nào không đăng ký theo link của mình thì khi bị từ chối thanh toán mình sẽ không chịu trách nhiệm đâu nhé
1 ngày click đc 25 cái thì bao giờ mới đủ 500 coin để đổi $ đây :(

bây giờ vẫn là 200coins=1$ hãy nhanh tay clicks và chuyển thành $ trong hôm nay
dự định là sau ngày 15 sẽ chuyển thành 500coins=1$ nhưng rất nhiều mem phản đối nên chưa chắc admin sẽ chuyển ma kha nag vẫn giữ 200coins=1$

cho mình hỏi nếu mình đc họ ref dùm mình, thì họ bắt ít nhất phải có 10 giao lưu ms nhận đc tiền hoa hồng nghĩ là sao bạn???

thông báo cho những bạn nào đăng ký làm ref của mình.mình sẽ hướng dẫn cho các bạn nhận 100coins trong ngày hôm nay 15/10.các bạn hãy post tên tài khoản đăng ký like143 và địa chỉ email nhé mình sẽ gửi hướng dẫn

thông báo cho những bạn nào đăng ký làm ref của mình.mình sẽ hướng dẫn cho các bạn nhận 100coins trong ngày hôm nay 15/10.các bạn hãy post tên tài khoản đăng ký like143 và địa chỉ email nhé mình sẽ gửi hướng dẫn

Sao site ít người vậy nhỉ, click hoài vẫn chưa đủ min, có cách nào khác ko

Sao site ít người vậy nhỉ, click hoài vẫn chưa đủ min, có cách nào khác ko
bạn cứ đăng ký rồi chịu khó đi tìm người làm ref cho mình thì rất nhanh được min trang này trả thưởng rất cao cái chính là thanh toán rất nhanh chỉ trong vòng vài tiếng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,489
173,664
Latest member
thietkephonghopc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week