LikesASAP - Cách kiếm 0.20$ LR Cắm máy / ngày dành cho New member

hix sao máy e chạy ko được vậy ta hix, tới bước 2 là nó đứng yên ko chạy gì nữa rồi out lun.
ghi lỗi thế này nữa chứ TypeError: can't access dead object, line: 5 (Error code: -1001)

- - - Updated - - -

hixx cái trafic chạy thì bị lỗi này SyntaxError: wrong format of TAG command, line: 11 (Error code: -910) có ai chỉ mình với đc hok hixx, tw giúp mình cũng đc yh phuong_hoang_lua_201

minh like bang tay duoc 0,13$ payid ca thang tien chua ve toi tk Lr

minh like bang tay duoc 0,13$ payid ca thang tien chua ve toi tk Lr. co bac nao bi giong minh k?

minh like bang tay duoc 0,13$ payid ca thang tien chua ve toi tk Lr. co bac nao bi giong minh k?
payout từ 4-6 ngày là tiền về rồi,tiền không về chắc do bạn cheat à mà 1 tháng tiền không về

RuntimeError: Tab number 2 does not exist, line: 6 (Error code: -971)
Code trafic k chạy được

Pending 1 nùi lun kia. Lo wá
code chạy tốt. Thanks
thêm code mấy cái kia nữa thì hay biết mấy

Last edited by a moderator:
Sao làm đúng như hoanghung mà nó vẫn đứng yên vậy, ko bít bị gì nữa trời.

làm gì có chuyện đó câụ chạy cái code nào

lưu ý là chép code like facebok riêng , tất cả cái nào cũng riêng hết , đã login facebook chưa ? kiểm tra lại cái Setting macro đã chỉnh đúng chưa

Đã kiểm tra hết rồi, chạy tới dòng này TAG POS=1 TYPE=BUTTON ATTR=TXT:Giới<SP>thiệu thì đứng im lun, phai click bằng tay.

thanks thớt mà cái like Post nó thích nhầm mấy cái quảng cáo ở bên phải nên khi confirm bị lỗi

Last edited by a moderator:
Các thím nhớ chú ý là code mà bác chủ cung cấp là dành cho bác nào xài FB giao diện tiếng việt, ai dùng tiếng Anh thì phải đổi lại keyword trong code.
Ai mà bị lỗi runcode thì thêm dòng này vào sau cái dòng đầu tiên "VERSION BUILD=7601105 RECORDER=FX" :
SET !ERRORIGNORE YES

Thử xem nhé các thím :binhsua37:

Một điều lưu ý cho các bạn là nên tạo 1 nick FB mới rồi dùng để chơi, đừng lấy nick FB chính, lấy FB chính rồi like trúng mấy trang JAV là bỏ mịa , mình bị rồi :binhsua21:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week