Referrer Likesasap. Có tool lấy điểm

đã reg id bithanhtoan nhé bạn

mình đã add :
Code:
bithanhtoan
se7en102

muabanlike vẫn bt mà bạn :D
hôm trước cậu cho mình kich hoạt mua bán like rồi ,sao ko đăng nhập được nữa ,cậu kiểm tra cho tớ với :
username : cuongntc890

do nhiều khi login trên 2 máy cùng lúc, hoặc fake ip r login... nó bảo mật tài khoản, sợ có ng` # login acc của mấy bạn :D nếu tool chưa kích hoạt nó sẽ báo là bạn k dùng đc tool, còn báo k login đc thì bạn coi title của thông báo là tài khoản nào, r vào web để login check lại acc ^^

mình lỡ đăng kí trước rồi nhưng chưa là ref của ai giờ có thể làm ref cậu với acc cũ của mình được không? Hoặc nếu có thể chiếu cố giúp mình. Thấy bảo 1IP được 1 acc

cái này đăng ký lâu roi ma ko có auto cậu cho minh ké auto với nha ; itsmoney thank cậu trước

có toolt trang abclike.com ko bạn !:binhsua50:có cho em chiến với nào ! :binhsua45:

giup e nhe

Tool get point hoàn toàn tự động, unlike rất thấp, hiện tại chỉ có 5 chức năng, từ từ mình sẽ add thêm nếu cần thiết.
Lưu ý : các chức năng like photo,posts nó cần kiểm tra nick name FB, mấy phải bạn phải add nick name vào trước khi dùng các chức năng này : likesasap.com/fbphotosusername.php

:binhsua31:

youtube.com/watch?v=btIzUIHwjaA

Đăng ký : likesasap.com/register.php?ref=125617

Download : box.com/s/hbegxw7vo2p5eu6msanw

Mấy bạn để lại username đăng ký trên likesASAP để mình add vào tool. ( đăng ký bằng link ở trên nghe mấy bạn ^^)

:binhsua25:

ID boyboy
active tool cho tớ nào :)

ID Trungqkhp active tool jup t nha. tks =))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,231
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week