Likesplanet Từ 2-3ngày Có 2$

Àh Àh , acc 9 được pay luôn trong tối nay , quá thơm , hình như admin nó đang xem xét lại những trường hợp cash out mà bị cancell do lỗi hệ thống hay hacker gì đó , nên nó ưu tiên paid trước , hé hé :p

=]]]]]]] Treo VPS nguyên tuần được có 5000 point nghỉ luôn

=]]]]]]] Thì ai cấm được đâu. Đang đợi VPS đợt 2 thử clone xem ra sao . :rolleyes:. một tuần mà đủ pay thì tích cực vào đá hộ bác luôn

3 ngày rồi và thay đổi code phù hợp mới được 7000 coin. đang cố đợi payout. pay được phát làm hẳn nông trường VPS chăn nuôi cái này.

Thay doi code nhu the nao ha ban?

Tùy bạn thấy làm kiểu gì dễ ăn thì thay thôi. Sửa cái code imacro loạn lên. Ví dụ mình thấy nhiều task like fbpage mình tăng nó lên làm nhiều. giảm những đoạn code mà thấy chạy không ra point.

Tùy bạn thấy làm kiểu gì dễ ăn thì thay thôi. Sửa cái code imacro loạn lên. Ví dụ mình thấy nhiều task like fbpage mình tăng nó lên làm nhiều. giảm những đoạn code mà thấy chạy không ra point.
Hieu qua khong ban? Cai code nay khong co Goggle+ dung ko ban nhi?

Hieu qua khong ban? Cai code nay khong co Goggle+ dung ko ban nhi?
Không thể bấm g+ nhé. Pro thì không biết nhưng với mình là không làm nổi. Cái mã nó không cố định không làm được. . linkedin cũng không chơi được.

Chỉ thấy ăn được fb trừ task like + coment : chưa code được tự động cmt
youtube, twitter, autosurf

Không thể bấm g+ nhé. Pro thì không biết nhưng với mình là không làm nổi. Cái mã nó không cố định không làm được. . linkedin cũng không chơi được.

Chỉ thấy ăn được fb trừ task like + coment : chưa code được tự động cmt
youtube, twitter, autosurf
Co task like+comment ak, sao minh ko thay nhi, chi thay like anh thoi

Co task like+comment ak, sao minh ko thay nhi, chi thay like anh thoi
Cái thể loại toàn +14 point ấy. Phải like và cmt nó mới lên. Like không nó cũng hiện đã cộng nhưng điểm không về.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back