Linh cần các anh giúp xíu payinclick

hjon

Newbie
Reactions
14
MR
0.000
tình hìn là Linh cũng vừa chơi MMO thui , tuần trước đc ông anh cho 1 cai nick payinclick. Sau 1 tuần tìm hỉu thì Linh cũng hiểu ra đc rất nhìu ...hjhj .

e hok tuyển ref nhưng rất mong các anh giúp đỡ e xíu nha .

trang này thì thanh toán trong 24h .

min là 150$ pay .

pay 1 nửa 75$ khi đăng proof thì pay típ 75$ còn lại .

upgrade chỉ mất 2$ ( đc 30ads/day và 4cent/ads )

e đã upgrade ùi nên ref click e đc 2cent .

nói thật e cũng hok tin lắm vào mấy cái PTC này nhưng cũng cứ thử ...hjhj .

rất mong các a giúp đỡ reg hộ e . các a upgrade càng tốt ..hjhj . e chỉ cần có proof

xem nó như thế nào , nên các a giúp đỡ e, thì tất cả $ e nhận đc từ các anh click, khi

payout e sẽ trả lại hết qua PP ( hjhj e chỉ bít PP thui ah ) .

http://www.payinclick.com/?ref=buihuuphuoc

pm e nha mấy a : ngoclinh2010

anh nào reg ùi thì để lại ID và PP bên dưới nha , ko thì pm e cũng đc , cho e bít có gì e hỏi mấy a ... :m208::m208::m208::m208:

reg ủng hộ, chứ mình cũng ngán mấy thằng kểu này rồi, nào là clix-cents clix-centlite globalbux . giờ lại payinclick
Mình sẽ Up ủng hộ nếu phía dưới post của mình có hơn 8 người chấp nhận Up.
vantin_it là nick của mình.
vt89qn là id trên site.

ah , cái clix-cents hả , anh e hùi đó chơi nhận đc $ đó , chờ 32 ngày đó a , nhưng dạo này a 2 e nói cái đó nó ít ads quá nên ổng hok chơi nữa ( đi thực tập lun ùi ) :) .

mấy a ủng hộ e với , cái này 24h pay ùi , e sẽ trả lại $ các a click hết 100% . hjhj , nếu đc anh e mình làm típ .

Nhìn avatar anh không kìm lòng đc
Anh sẽ up max ;;)

Cẩn thận không đằng sau cái tên LINH ấy là 1 thằng đang gác cặp chần đầy lông lá cười Khặc Khặc :binhsua123::binhsua123::binhsua123::binhsua123:

anh ơi a hok thấy acc tên buihuuphuoc hả , đó là anh hai e . ổng đi thực tập ùi , mới cho e cái acc này . e quyết chơi PTC lun , kiếm $ làm đẹp ...hjhj ...a ủng hộ e nha .

pm nick chat e nè : ngoclinh2010

---------- Post added at 11:14 PM ---------- Previous post was at 11:11 PM ----------

Cẩn thận không đằng sau cái tên LINH ấy là 1 thằng đang gác cặp chần đầy lông lá cười Khặc Khặc :binhsua123::binhsua123::binhsua123::binhsua123:

anh ơi a hok thấy acc tên buihuuphuoc hả , đó là anh hai e . ổng đi thực tập ùi , mới cho e cái acc này . e quyết chơi PTC lun , kiếm $ làm đẹp ...hjhj ...a ủng hộ e nha .

pm nick chat e nè : ngoclinh2010

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week