Matrix [linhuyen2210] ADITnetwork.com

Status
Not open for further replies.
2 hôm rồi mà Leader US vẫn chưa đổi Ucash cho :binhsua18:
Lý do bạn chưa nhận được Ucash là do ông Gary hết Ucash trong ADIT acc.
Lần sau ex thì phải hỏi ông xem còn $ không rồi hãy ex nhé bạn :)

up lên kiếm cái thanks...khi nào dep pz cập nhập sớm cho anh em dep..pz lên giá tý cũng hay.

sao đi đâu cũng thấy mùi Zeek thoang thoảng à quên thum thủm đâu đây thế nhể :m020:
Công nhận bạn đi đâu cũng thấy thum thủm à quên thoang thoảng ấy nhỉ :))

lót dép hogs em này chờ thuận lợi $ về ta cũng chơi 300$ chứ sợ gì.khi đó có gì chủ thớt hd cái nhé

gom dc 200 rồi thớt oi,còn 100 nữa là đủ 300 rồi khi đó k biết nó có mở cổng pz cho k nhỉ

gom dc 200 rồi thớt oi,còn 100 nữa là đủ 300 rồi khi đó k biết nó có mở cổng pz cho k nhỉ
Sắp rồi bạn ơi, chuẩn bị đi là vừa. Nhưng mình nghe nói nó sẽ mở cổng STP trước :))

- - - Updated - - -

đầu tư mạnh thế này, sao mình có $ để đầu tư đây? :(
300pz là đủ rồi bạn. có gì mà nhiều :)

Có người hỏi thế này cần cuâ trả lời :binhsua37:
1/ Cái CC sau 4 tháng có 2 trường hợp : (ở đây giả sử gốc là 1k)
+ chỉ nhân đôi gốc : vậy sau tháng 1 có 2 k, tháng 2 có 3k, tháng 3 có 4k , tháng 4 có 5k =====> X5 chứ đâu phải X8 ????
+ nhân đôi cả gốc và lãi: vậy sau tháng 1 có 2 k, tháng 2 có 4k, tháng 3 có 8 k, tháng 4 có 16k ====> X16 chứ X8 đâu????

2/ Trường hợp CC chỉ nhân gốc mà thôi :
+ Cái CC sinh ra nó có nằm chung với cái CC gốc hay không , làm sao phân biệt đâu là CC gốc, đâu là CC được sinh ra ???
+ Cái CC sinh ra nó sống bao nhiêu ngày ? 120 ngày ? rồi làm sao để nó đẻ, hay nó chỉ dùng để bán thôi à ?
+ Làm sao mình biết khi bán thì nó bán cái CC nào , CC gốc hay CC lãi???

1/ Cái CC sau 4 tháng có 2 trường hợp : (ở đây giả sử gốc là 1k)
+ chỉ nhân đôi gốc : vậy sau tháng 1 có 2 k, tháng 2 có 3k, tháng 3 có 4k , tháng 4 có 5k =====> X5 chứ đâu phải X8 ????
+ nhân đôi cả gốc và lãi: vậy sau tháng 1 có 2 k, tháng 2 có 4k, tháng 3 có 8 k, tháng 4 có 16k ====> X16 chứ X8 đâu????

2/ Trường hợp CC chỉ nhân gốc mà thôi :
+ Cái CC sinh ra nó có nằm chung với cái CC gốc hay không , làm sao phân biệt đâu là CC gốc, đâu là CC được sinh ra ???
+ Cái CC sinh ra nó sống bao nhiêu ngày ? 120 ngày ? rồi làm sao để nó đẻ, hay nó chỉ dùng để bán thôi à ?
+ Làm sao mình biết khi bán thì nó bán cái CC nào , CC gốc hay CC lãi???

Theo mình thì việc CC gốc tồn tại 120 ngày là đã rõ, việc sau 120 ngày nó thành bao nhiêu thì chỉ có site mới trả lời dc. ai chơi nó rồi thì phụ trách việc tìm hiểu kỹ nó để đưa ra câu trả lời đi :D.

Mọi công thức CC lãi tính theo cấp số nhân (nhân 2 số CC có) hay cấp số cộng (nhân 2 CC gốc rồi cộng vào số CC ban đầu) đều ko cần phải bàn cãi. Chúng ta cần câu trả lời từ site là sau 120 ngày nó thành nhân bao nhiêu rồi chuyển thành công thức sau.

Ví dụ site fix là sau 120 ngày CC chúng ta sở hữu sẽ dc nhân 8 lần

Mình nghĩ nó sẽ tách thành 2 tài khoản CC
1. Tài khoản hiển thì CC mà chúng ta mua (ko có giá trị quy đổi lại thành tiền) - (ví dụ là 1000)
2. Tài khoản chứa CC sinh ra sau mỗi tháng (có giá trị quy đổi thành tiền-ko dc tính vào tài khoản 1)

sau mỗi tháng tài khoản 2 sẽ được cộng vào 2x1000 CC(tài khoản 1) = 2000 CC

vậy sau 4 tháng thì sẽ là nhân 8 lần (tính đúng theo cấp số công)

cái này chưa ai biết cự thể nhỉ.chán quá muốn chơi mà cũng đang ngán đây

Chờ cái proof đầu tiên nào :)

Last edited by a moderator:
Tiền đã về sau 9 ngày chờ đợi :) (7 ngày không tính thứ 7 và chủ nhật)

Tiền đã về sau 9 ngày chờ đợi :) (7 ngày không tính thứ 7 và chủ nhật)
hj chúc mừng nhé thế có ucash giá rẻ chưa Linh bán cho bạn bè ít nào.hj
Mà tưởng rút mất phí 20$ mà Linh

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,240
Latest member