Matrix [linhuyen2210] AmazingMoneyMagnet.com - AMM

Status
Not open for further replies.
Nó dở chứng rồi :( $ thì nó đã trả lại balance, nhưng rút thì nó bảo sai câu hỏi bảo mật và bị chặn 5 giờ.
Mọi người có ai bị như mình không? Nó không muốn cho rút LR đây mà :(

New Requests Are Blocked For Five Hours As You Gave Wrong Security Answer Thrice.
Đọc kỹ đi, Bác trả lời sai câu hỏi bảo mật 3 lần nó mới khóa kìa

rút PZ vẫn đều như vắt quất mà chả bao h bị làm sao :binhsua50:

Nó dở chứng rồi :( $ thì nó đã trả lại balance, nhưng rút thì nó bảo sai câu hỏi bảo mật và bị chặn 5 giờ.
Mọi người có ai bị như mình không? Nó không muốn cho rút LR đây mà :(

New Requests Are Blocked For Five Hours As You Gave Wrong Security Answer Thrice.
Lúc đầu mình cũng bị 1 lần, lần 2 thì điền đúng rút được...

Cậu gửi ticket cho nó thử xem... sao số xui z...

Đọc kỹ đi, Bác trả lời sai câu hỏi bảo mật 3 lần nó mới khóa kìa
thì đúng là 3 lần nhưng trả lời đúng mới nói
trả lời sai nói làm gì, mọi dữ liệu mình đều lưu lại, khi cần thì copy và paste chứ có gõ gõ đâu mà sai được
support rồi xem nó trả lời thế nào :(

Hi vọng thớt sớm rút dc tiền để mà rb nữa chứ :binhsua50:
Id 4205 vừa mua thêm 1 P1 và 1P3 nhé thớt..rb vô LR bên more info nhé :binhsua166:

con bà nó. mình rút 2 lần 60$ mà nó mới refund lại có 30$. hic hic. đang gửi ticket xem thế nào

con bà nó. mình rút 2 lần 60$ mà nó mới refund lại có 30$. hic hic. đang gửi ticket xem thế nào
chả biết các bác thể nào chứ em support cái thấy có tiền lại ngay sau một lúc. Nhưng éo bit nó có về không. xác định cmnr :(

chả biết các bác thể nào chứ em support cái thấy có tiền lại ngay sau một lúc. Nhưng éo bit nó có về không. xác định cmnr :(

request PZ về cho nhanh bác ....

Nó sống thêm 1 tháng nữa e mới hoàn vốn chứ...

mình cũng bị giống thớt rồi, chỗ hiện ra câu hỏi nó ko hỗ trợ dấu tiếng việt mình bị sai 2 lần rồi, chrome lưu lại nên ko thể có chuyện mình sai được ko biết nên ticket vụ này ko
, thằng này dạo này lỗi từa lưa hết

nó ko cho rửa đâu, mấy bác rút lr thì vui lòng chờ nó đủ lr để pay, cứ đặt lệnh liên tục.
Còn đặt lệnh pz thì nó cũng cancel vì vi phạm rule exchange mặc dù nó cũng rất muốn pay pz

nó ko cho rửa đâu, mấy bác rút lr thì vui lòng chờ nó đủ lr để pay, cứ đặt lệnh liên tục.
Còn đặt lệnh pz thì nó cũng cancel vì vi phạm rule exchange mặc dù nó cũng rất muốn pay pz

UH, đợi tình hình xem sao... admin đang làm đúng như email ngày 29.12 mà

Năm 2013 AMM sẽ có nhiều bất ngờ thú vị ....

mình cũng bị giống thớt rồi, chỗ hiện ra câu hỏi nó ko hỗ trợ dấu tiếng việt mình bị sai 2 lần rồi, chrome lưu lại nên ko thể có chuyện mình sai được ko biết nên ticket vụ này ko
, thằng này dạo này lỗi từa lưa hết

Vào chỗ profile đổi lấy cái mới . Nhập cái cũ sai bao nhiêu lần cũng được

mới rút thử 30pz..ko biết có về ko nữa..nó sống lâu lâu chút nữa là ok rồi

không biết thế này là sao đây. tiền thì nó mới trả có 30$. mà hệ thống thì báo là paid 60$. :((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week