Matrix [linhuyen2210] AmazingMoneyMagnet.com - AMM

Status
Not open for further replies.
AMM nó ra luôn ver 3 ...không biết mọi người thấy thế nào nhỉ...bình lựng cho xôm topic cái nào :D

- - - Updated - - -

Chủ thớt dùng câu trả lời bí mật bằng tiếng Việt có dấu hay sao mà nó báo sai vậy?
Không tiếng Anh mà, lần này nó dở chứng sao chứ rút mấy chục lần rồi có sao đâu :(

Nó lại cho giới hạn rút mới ???

Withdrawal Details
Today Limit :$30
Week Limit :$105
Your Current Balance :$xxxx
Withdrawal Fees :$1
Minimum Withdrawal Amount :$20
Maximum Withdrawal Amount :$660
Withdraw Amount :
Nó chờ người ta funds $ vào AMM ver.3 thì mới có $ pay cho Ver.1 :D
mà Ver.3 còn 4 ngày nữa mới run

Không tiếng Anh mà, lần này nó dở chứng sao chứ rút mấy chục lần rồi có sao đâu :(
Kiểu này thì ngoài sp ra không còn cách gì khác... thớt đen thế!
Ăn vài cái hột vịt lộn xả xui đi thớt :D

giờ nó lại giới hạn xuống còn 75 này =)). kiểu này ngon rồi đây =))

1 tuần giới hạn là >150$ là vẫn bt có sao đâu.
Mỗi ngày nó cho rút có 30$ thì thế là đủ cho 5 ngày /tuần rồi (2 ngày cuối tuần ko pay)

aloemyeu: còn 75 là do bạn đang rút và nó trừ dần đi. Còn bt hình như là 175 hay 170 gì đó, ko nhớ rõ :D

Đã rút được đâu cậu ơi, nó cứ nói sai câu hỏi bảo mật, gửi ticket rồi nhưng nó chưa trả lời :(

Lần trước cũng bị cái, gửi ticket nó éo trả lời. Thế là liệt kê hết các TH có thể có ra. Vào profile đổi , sai bao nhiêu lần cũng được, khi nào change cái mới được là ok

Lần trước cũng bị cái, gửi ticket nó éo trả lời. Thế là liệt kê hết các TH có thể có ra. Vào profile đổi , sai bao nhiêu lần cũng được, khi nào change cái mới được là ok
Làm thế nào để change được vậy cậu? Mình thử change rồi nhưng không được :( ticket thì nó chưa trả lời hix hix :(

Làm thế nào để change được vậy cậu? Mình thử change rồi nhưng không được :( ticket thì nó chưa trả lời hix hix :(

Vào profile nhé, cậu chuẩn bị 1 câu trả lời mới.
Chỗ câu trả lời cũ thì điền lần lượt vào: Hai Chau, hai chau, Hai chau, Hải Châu....Khi nào được thì thôi, nó ko giới hạn bao nhiêu lần

1 tuần giới hạn là >150$ là vẫn bt có sao đâu.
Mỗi ngày nó cho rút có 30$ thì thế là đủ cho 5 ngày /tuần rồi (2 ngày cuối tuần ko pay)

aloemyeu: còn 75 là do bạn đang rút và nó trừ dần đi. Còn bt hình như là 175 hay 170 gì đó, ko nhớ rõ :D
Uh, hình như là nó trừ dần vào giới hạn thì phải...Thôi kệ,giới hạn bn cũng được(nhưng đừng ít hơn nữa) miễn sao nó trả đều đặn cho ae thì cũng vui vẻ cả nhà :D

Vào profile nhé, cậu chuẩn bị 1 câu trả lời mới.
Chỗ câu trả lời cũ thì điền lần lượt vào: Hai Chau, hai chau, Hai chau, Hải Châu....Khi nào được thì thôi, nó ko giới hạn bao nhiêu lần
Vậy mà cũng được nữa hả??? nghe vô lý làm sao :(

tại chủ topic có nhiều ref khủng nó ko đủ tiền trả nên nghĩ ra trò làm khó đó mà :D Cố gắng đợi nó có đủ tiền tự động nó trả lời contact thôi :D

Mới mua 1 phase 5 , ID 5690 , U9520000

Rút được thì rb lr cho mình với :)

Last edited by a moderator:
mình cũng bị lỗi câu hỏi như thớt nè, hình như tiếng việt có dấu thì bị lỗi hay sao á

có ai bị mất tiền trong My Cash ko ? hôm trước còn hơn 100 trong my cash . rút đc 2 lần 30 . hôm nay vào còn có 22 trong my cash . ko biết số còn lại chạy đi đâu rồi :((

thằng cha này mới đó mà đã scam à

Vậy mà cũng được nữa hả??? nghe vô lý làm sao :(

Được chứ cậu, cậu thử đi, ban đầu tớ cũng bị vậy đánh câu trả lời sai 3 lần nó khóa 5 tiếng sau mới được rút. Sau đó vào đổi câu trả lời, câu trả lời cũ cứ đánh thoải mái bao giờ được thì thôi.

thử kiểu như mấy bác thấy phiêu quá em thử hơn chục lần rồi có được gì đâu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week