Linkbuck tự click bằng cách chạy máy ảo (có proof)

tưởng bác biết chạy tool này thì PM học cách cài thôi , chứ mình đang có 1 số cái tịt ngóm chẳng hiểu nữa

cậu bị sao về tool.tối qua được bác admin chỉnh cho trên máy chạy oke.và $ có tăng ,nhưng giờ thì không tăng nữa.không
hiểu

Y!M của mình:[email protected]

bạn cho mình cái yahoo đc không ? cái này cài đặt khó mà bác chủ bài hướng dẫn kiểu bỏ con ngoài chợ
Cậu không chịu đọc kĩ mà đã nói phát biểu thế, trên website của anh phượng có hướng dẫn chi tiết mọi thứ, những soft gì phải down đã có hết trên đó, cài đặt như nào cũng có hình rõ ràng, cậu không chịu đọc mà lên đây hỏi bừa là sao. Còn về tool không chạy đc thì có nhiều nguyên nhân, cũng có thế do tool anh phượng viết chưa đc hoàn chỉnh, mmoij người cứ chờ time để anh ấy xử lý, tool như thế này mà đc share free mà mọi người phàn nàn gì nữa

Last edited by a moderator:
Xài cái máy ảo có ảnh hưởng gì đến mạng của máy chính mình kg các bạn? Vì các site click mình đổi IP mãi nó suppent

Hem ai trả lời câu hỏi mình nhĩ @_@ Tính làm 1 phát cái VMware thử test, nhưng IP nó đổi nếu xài như thế trên VMware và máy PC mình ip có bị đổi kg nhĩ

Hem ai trả lời câu hỏi mình nhĩ @_@ Tính làm 1 phát cái VMware thử test, nhưng IP nó đổi nếu xài như thế trên VMware và máy PC mình ip có bị đổi kg nhĩ
nó chỉ tự động vào web thôi nếu mở nhiều máy ảo thì nó như là bạn cùng một lúc bật nhiều tab IE thôi. IP của máy ảo riêng nhé, máy thật không ảnh hưởng gì đâu.

nó chỉ tự động vào web thôi nếu mở nhiều máy ảo thì nó như là bạn cùng một lúc bật nhiều tab IE thôi. IP của máy ảo riêng nhé, máy thật không ảnh hưởng gì đâu.

Cảm ơn bạn, mình đang down cái VMware và làm thử :)

Tình hình là không biết các bác có gống em không,mà em cắm 3 máy ảo/3PC mỗi máy báo Click mấy trăm link.,à sao $ không tăng.login acc linkbuckthif chỉ tháy báo có click được hơn 50 links.Mình đã Reply cho Admin, Mặc dù được anh Admin tận tình cứa chữa qua TW,nhưng bệnh tình vẫn chưa qua khỏi.ai bị như thế chưa.Help me!!!!

Mọi người xài tool này thấy thế nào? Nếu chủ thớt có thể thì viết phần mềm cho adf.ly được không?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,552
174,838
Latest member
hoanganh6969

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom