Help List offer UK ngày 28 12 2012

Status
Not open for further replies.
đức hạnh :)) nghe hài thật ! đồng tình là không cấm việc share off ra ngoài ! nhưng sao lại lên đây pub ra cho cã thiên hạ cùng biết ! những người ngày đêm mò mẫm từng con off bị đùng 1 phát thành không công rồi những thằng chỉ biết ngồi chờ cho ăn sẵn như e bé sơ sinh thì ở đâu gọi là đức hạnh hả ! nhảm :)) ! những thằng ngồi 0 vố đc miếng ngon ! còn những người ngày đêm làm việc chả được lời gì thôi bác tâm đâu rồi close topic nào khỏi phãi lời qua tiếng lại

vớ vẩn . Bạn mất công sức làm ra thì kệ bạn chứ ngta share là chuyện của ngta . 1 khi bạn đã cheat thì bạn phải chấp nhận người khác cũng cheat đc . Ngta share cho ng khác thì thiệt cho bản thân ngta còn chả sao . Rặt là 1 lũ GATO . Miếng ngon thích đào mãi . Bạn giỏi mời bạn tìm tòi những lĩnh vực khác mà chưa ai tìm hiểu ý . Còn 1 khi đã chập nhận theo cuộc chơi thì cũng học cách chấp nhận tất cả đi . Ngồi kêu ca vô ích . Vậy thôi . Còn mình chả làm off , thấy các bạn cãi nhau nên góp ý vài câu thế thôi =)

theo mình nên tuyển mem mà share chứ thế này thì off lại xuống dốc thôi

vớ vẩn . Bạn mất công sức làm ra thì kệ bạn chứ ngta share là chuyện của ngta . 1 khi bạn đã cheat thì bạn phải chấp nhận người khác cũng cheat đc . Ngta share cho ng khác thì thiệt cho bản thân ngta còn chả sao . Rặt là 1 lũ GATO . Miếng ngon thích đào mãi . Bạn giỏi mời bạn tìm tòi những lĩnh vực khác mà chưa ai tìm hiểu ý . Còn 1 khi đã chập nhận theo cuộc chơi thì cũng học cách chấp nhận tất cả đi . Ngồi kêu ca vô ích . Vậy thôi . Còn mình chả làm off , thấy các bạn cãi nhau nên góp ý vài câu thế thôi =)
Chả biết làm offer thì biết gì mà ý kiến

Theo quy luật kẻ mạnh thì sống , kẻ yếu thì chết.

Chứ cái cảnh Cùng nhau vượt qua khó khăn thì phải nói "THẬT LÀ VÃI L*ỒN"

Nếu thế thì tôi đã viết bài hướng dẫn tạo site offer, reg net từ a -> z cho newbie làm cũng được rồi . cần gì phải giấu diếm. Sự giấu diếm là để cho người ta bỏ thời gian, tiền bạc, công sức ra nghiên cứu, tìm hiểu cách làm . Phân loại kẻ ngu dốt vs khôn ngoan, lười biếng vs chăm chỉ.

Qua các comment thì thấy các pro đang ném đá, các newbie đang bênh vực chủ topic.

Gửi newbie : khi các chú thành pro thì sẽ ích kỉ thế đó . Ở đó mà này nọ .

Thử hỏi mấy thằng lừa đảo có share cách lừa cho người ta ko. Nó làm thế khác nào đá đổ chén cơm của nó.
:binhsua85:quá chuẩn

Theo quy luật kẻ mạnh thì sống , kẻ yếu thì chết.

Chứ cái cảnh Cùng nhau vượt qua khó khăn thì phải nói "THẬT LÀ VÃI L*ỒN"

Nếu thế thì tôi đã viết bài hướng dẫn tạo site offer, reg net từ a -> z cho newbie làm cũng được rồi . cần gì phải giấu diếm. Sự giấu diếm là để cho người ta bỏ thời gian, tiền bạc, công sức ra nghiên cứu, tìm hiểu cách làm . Phân loại kẻ ngu dốt vs khôn ngoan, lười biếng vs chăm chỉ.

Qua các comment thì thấy các pro đang ném đá, các newbie đang bênh vực chủ topic.

Gửi newbie : khi các chú thành pro thì sẽ ích kỉ thế đó . Ở đó mà này nọ .

Thử hỏi mấy thằng lừa đảo có share cách lừa cho người ta ko. Nó làm thế khác nào đá đổ chén cơm của nó.
bác nói chuẩn cmnr :binhsua146:newbie không chịu tìm hay ỷ lại lắm share ra tụi nó càng lười thêm. Nhưng newbie chăm chỉ thì ban đầu cũng muốn share ra nhưng đến khi thạo việc rồi thì... chả đứa nào muốn share ra đâu:binhsua146:

vào comment trong Topic này chỉ có 2 loại người: newbie và những con gà :)) .. tui cũng gà nên vào comment =))

Share là 1 chuyện, làm đc hay ko lại là 1 chuyện. Con offer nào cũng có khả năng lead như nhau, còn lead hay ko còn tùy vào sock, cách làm. Nhìn mấy chú gà tự nhận mình pro thật sự nhịn cười ko nổi =))

@ chủ thớt: quất cái yahoo lên, ai cần thì pm, share qua list, khỏi ai nói gì :D

Cứ share nhiều vào đi, cho nát cả, chỉ còn pro thật sự sống thôi, lúc đó mới thật sự là giúp ích cho đời :)

t là newbe mới tham gia được 1 tuần thôi, mà đọc cm này thì t ko biết bạn đã chơi offer chưa nữa, nghe buồn cười quá

vào comment trong Topic này chỉ có 2 loại người: newbie và những con gà :)) .. tui cũng gà nên vào comment =))

Share là 1 chuyện, làm đc hay ko lại là 1 chuyện. , Con offer nào cũng có khả năng lead như nhaucòn lead hay ko còn tùy vào sock, cách làm. Nhìn mấy chú gà tự nhận mình pro thật sự nhịn cười ko nổi =))

@ chủ thớt: quất cái yahoo lên, ai cần thì pm, share qua list, khỏi ai nói gì :D

Cứ share nhiều vào đi, cho nát cả, chỉ còn pro thật sự sống thôi, lúc đó mới thật sự là giúp ích cho đời :)

Ngu lại còn thích nguy hiểm

Mod đâu?? đóng topic này cho rồi,chẳng có ý nghĩa gì nữa, toàn thấy anh em vào gây chiến không hà!

Mấy thằng Pro toàn là những thằng ích kỉ... lấy lý do này lý do nọ.... dis mẹ sao không nghĩ nếu không có người đi trước chỉ dậy thì mấy người già trên thế giới này chết mệ hết đi chứ sống làm gì mà không chia sẽ kinh nghiệm mình đã trả wa cho giới trẻ làm gì...

Nói như cắn vào mông ta...Offers mà ko ích kỉ thì cạp đất mà ăn ak...Cậu mới vào MMO hay sao mà lại phát ngôn bừa bãi như thế. Ko ai tự nhận mình pro, có thì cũng chỉ là những thằng ếch ngồi đáy giếng. Cái j pub đc thì pub, cái j giữ đc thì giữ, tự biết cái gì nên và ko nên. Đó là cái riêng của mỗi người, ko phải ai chỉ dạy, mà là quá trình là việc tích lũy kinh nghiệm, là công sức lao động mà thành. Chứ ko phải loài như cậu ngồi chờ người ta đưa cháo tới tận miệng mà ở đó lên tiếng chửi bới.

Last edited by a moderator:
t là newbe mới tham gia được 1 tuần thôi, mà đọc cm này thì t ko biết bạn đã chơi offer chưa nữa, nghe buồn cười quá

Mới tham gia off 1 tuần mà đọc comment đó rồi lại hỏi như thế, tội nghiệp bạn tui =))

Ngu lại còn thích nguy hiểm

Miệng cờ hó ko mọc được ngà dzoi :|

Mấy thằng Pro toàn là những thằng ích kỉ... lấy lý do này lý do nọ.... dis mẹ sao không nghĩ nếu không có người đi trước chỉ dậy thì mấy người già trên thế giới này chết mệ hết đi chứ sống làm gì mà không chia sẽ kinh nghiệm mình đã trả wa cho giới trẻ làm gì...
Ai ko share bị chửi ít kỹ . Nhửng thằng ở không thấy người ta ko share thì chửi thì là *** à ? wa mỹ ấy gặp bilgate thì chửi vào mặt nó sao mày giàu dc ko chỉ tao giàu = mày . Thế người già dạy cách buôn bán chã nhẽ dạy mày nên Bán thứ gì luôn à rồi cả thế giới nó bán 1 thứ luôn hả ? Cái topic hướng dẩn cách làm offer ngoài kia để làm gì ?

Last edited by a moderator:
Thời buổi này làm off toàn mua sock xịn về để cheat thôi. Có ai làm chân chính nữa đâu. Vì là cheat nên chẳng ai share đâu :binhsua166:

Nói chung mỗi người 1 ý kiến, để thảo luận chắc còn mòn nhiều bàn phím nữa. Tốt nhất mọi người dần dần tự tìm được kinh nghiệm cho bản thân mình sẽ hiểu ra nhiều vấn đề. Close nhé. :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,146
173,235
Latest member
hinhnengaudaucut

Most viewed of week

Most discussed of week