SCAM Littlebux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
Em có mười mấy đô thì có nên chơi site này ko bác thớt,mới tập chơi ptc,gom góp các site được mười mấy đô paypal,toàn tiền e click chứ k thuê gì cả cũng chả update.Giờ muốn kiếm site nào chơi mà có lời vs số tiền đó,và hướng chơi

của mình toàn 0.7-0.75 có bí kíp j ko thím :(
bí kíp là hàng ngày mình vẫn clix ở tầm 12h-14h chiều.
Autopay và autorenew đều bật, clix xong thì thôi gần như chả làm thêm gì :(. Ko tái chế tái chéo gì luôn

Em có mười mấy đô thì có nên chơi site này ko bác thớt,mới tập chơi ptc,gom góp các site được mười mấy đô paypal,toàn tiền e click chứ k thuê gì cả cũng chả update.Giờ muốn kiếm site nào chơi mà có lời vs số tiền đó,và hướng chơi
mười mấy $ thì khó lắm, vì nâng cấp đã 90$ rồi, muốn chơi PTC thì chí ít cũng phải chuẩn bị tầm 150$ cho 1 site bạn ak

đc nhưng lãi ít cả click cả ref click ngày lãi chắc tầm 0.3 0.4

Cho mình hỏi với sao hôm qua nâng cấp báo thành công rồi mà vô acc vẫn là Standard z . tưởng site bảo trì hnay vào vẫn zậy . hoang mang quá

Cho mình hỏi với sao hôm qua nâng cấp báo thành công rồi mà vô acc vẫn là Standard z . tưởng site bảo trì hnay vào vẫn zậy . hoang mang quá
Contact admin đi cậu, chắc ko sao đâu.

hôm qua sever hơi chậm, chắc hôm nay được rồi chứ bạn

e email cho admin thử rồi :(
mình thấy SP bên này họ làm việc nhanh lắm, Do hôm qua sever có vấn đề thôi, yên tâm nếu PP bị trừ rồi họ sẽ cập nhật cho bạn...

mình để ý là ngày nào mình click littlebux gril thì avg giử ở mức >0.9:p
hôm nào mình ko lick thì avg có vẻ giảm chúc, vì vậy mình khuyên mấy bạn nên click littlegril để giử avg ở mức khá,
thứ 2 là giúp site bán được ads =>tăng tuổi thọ cho site:)

VÌ MỘT TƯƠNG TƯƠI SÁNG, CHÚNG TA HÃY HÀNH ĐỘNG NGAY HÔM NAY:D

mình thấy SP bên này họ làm việc nhanh lắm, Do hôm qua sever có vấn đề thôi, yên tâm nếu PP bị trừ rồi họ sẽ cập nhật cho bạn...
Oke bác họ đã update lên cho mình rồi. hơi hoang mang 1 tý :p

Oke bác họ đã update lên cho mình rồi. hơi hoang mang 1 tý :p
^^. Những site mà upgrade phải add thẳng từ cổng thanh toán như use little adfiver hay ultibux thì chắc chắn up acc thì phải có tý delay chứ không thể instant được như những site cho Up bằng retal balance được. Bạn up đúng hôm sever có vấn đề 1 chút nên delay lâu hơn thôi, chứ chả thằng nào dám ăn cái tiền từ PP của bạn mà TK bạn ko có gì đâu :D

@sgold hihihi

Chúc mừng cậu.
Tớ định theo nó mà acc bị khóa vì vô tình trùng ip với 1 acc khác. Contact nó ko trả lời luôn. Tên này có vẻ ác cảm với việt nam. Không biết rằng làm ăn tốt thì member việt nam là 1 mỏ vàng đấy.

Chúc mừng cậu.
Tớ định theo nó mà acc bị khóa vì vô tình trùng ip với 1 acc khác. Contact nó ko trả lời luôn. Tên này có vẻ ác cảm với việt nam. Không biết rằng làm ăn tốt thì member việt nam là 1 mỏ vàng đấy.
thế nên site này mình cũng ko có ref :D:D:D.
Lãi của nó tính ra còn thấp hơn cả use. Mà đến từ VN nó đã không ưa lắm rồi, Mình ticket nó cũng ko trả lời luôn :(

thế nên site này mình cũng ko có ref :D:D:D.
Lãi của nó tính ra còn thấp hơn cả use. Mà đến từ VN nó đã không ưa lắm rồi, Mình ticket nó cũng ko trả lời luôn :(
Tớ muốn đầu tư thêm vài site uy tín lâu năm nữa cậu có ko share tớ chiến với.

Tớ muốn đầu tư thêm vài site uy tín lâu năm nữa cậu có ko share tớ chiến với.
bạn chơi những site nào rồi nhỉ :D

Mấy site đang nổi ở đây tớ theo rồi.
hiện tại thì mình cũng chỉ dám khuyên bạn nên chiên buxvertise, không thì GTPplanet thôi, chứ chưa có site nào ổn cả......

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week