SCAM Littlebux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
theo 1 số tin tức mình mới biết được thì chính sách của Paypal dành cho những người bán lập pháp bị hạn chế trong thời gian vừa qua có 1 chút thay đổi.
Thay vì limit 180 ngày thì thay vào đó, mỗi 30 ngày sẽ có 1 lượng tiền được giải phóng trước, cho đến hết 180 ngày,
Lượng đó là bao nhiêu thì còn tùy tằng paypal nữa, chưa ai chắc đc, vì thế nên các bạn đừng dại dột mà dis sớm nhé, Thằng này nó chiêu trò nhưng mình cảm thấy nó vẫn nói thật. Vì có vài lý do như nó đã bỏ tiền túi của nó để thanh toán cho mọi người bằng pp [email protected], nó cũng tự thiết kế code cho site và tính ra nếu ko phải trục trặc PP như nó nói thì mọi thứ đều khá ổn. Nên vì thế các bạn đừng có dại dột mà dis thời điểm này, tỷ lệ thua mình nghĩ đến hơn 90%. Vì PP nó khóa TK của little thì chắc chắn nó cũng đã xác định nhiều trường hợp sẽ sảy ra rồi, PP nó quá thừa hiểu PTC là ntn..

theo 1 số tin tức mình mới biết được thì chính sách của Paypal dành cho những người bán lập pháp bị hạn chế trong thời gian vừa qua có 1 chút thay đổi.
Thay vì limit 180 ngày thì thay vào đó, mỗi 30 ngày sẽ có 1 lượng tiền được giải phóng trước, cho đến hết 180 ngày,
Lượng đó là bao nhiêu thì còn tùy tằng paypal nữa, chưa ai chắc đc, vì thế nên các bạn đừng dại dột mà dis sớm nhé, Thằng này nó chiêu trò nhưng mình cảm thấy nó vẫn nói thật. Vì có vài lý do như nó đã bỏ tiền túi của nó để thanh toán cho mọi người bằng pp [email protected], nó cũng tự thiết kế code cho site và tính ra nếu ko phải trục trặc PP như nó nói thì mọi thứ đều khá ổn. Nên vì thế các bạn đừng có dại dột mà dis thời điểm này, tỷ lệ thua mình nghĩ đến hơn 90%. Vì PP nó khóa TK của little thì chắc chắn nó cũng đã xác định nhiều trường hợp sẽ sảy ra rồi, PP nó quá thừa hiểu PTC là ntn..
Cả 1 gian đoạn vượt khó chứng minh vs pp để được pay instant mà anh em cũng thấy nó thật chứ em chả nghĩ xấu gì adm như mấy thím trên
Em tin adm sẽ vượt qua được giai đoạn này

cái này thì mình k thể biết đc
PP cũng chỉ là NH nạp nhiều rút nhiều thì nó lợi
nhưng mình thiên về chính thằng site vừa ăn cắp vừa la làng

cái này thì mình k thể biết đc
PP cũng chỉ là NH nạp nhiều rút nhiều thì nó lợi
nhưng mình thiên về chính thằng site vừa ăn cắp vừa la làng
thì đó là suy nghĩ của bạn, ai cũng chỉ là phán đoán thôi chứ có ai biết chắc 100%. Nếu bạn nghi ngờ thì cứ việc dis thôi, mình cũng chỉ dám nói khuyên các bạn thôi chứ cũng ko bảo các bạn phải hay nên làm gì.
Mình nghĩ là với site nào mà có vấn đề thì bạn cũng nghĩ như vậy cả.

tin mấy thằng admin PTC thì bán thóc giống đi mà ăn nhé anh em :))
tin hay không thì là do mỗi người, nói chung 1 lời nói ra cũng có cái thật cái ko thật,
Mình thì mình ko quan tâm nó nói thật hay chém, mà chỉ lựa về tình hình cái PP của nó để đưa ra lời khuyên cho mọi người nên dis lúc nào.
Còn thời buổi này bố con còn chả tin nhau đc, nhưng trong câu chuyện kể cả chém chắc chắn có cái thật. Còn đã làm ăn trên mạng thì tất nhiên tiền của mình ko cần tin ai cả, bạn muốn thì cứ dis thôi, mình ko bảo mọi người tin nó mà bảo đừng có dis vội thôi.

Chết rồi ko vượt qua được đâu.
admin về nhà suy ngẫm, tĩnh dưỡng 1 thời gian rồi lập site ptc khác chiến tiếp.

Chết rồi ko vượt qua được đâu.
admin về nhà suy ngẫm, tĩnh dưỡng 1 thời gian rồi lập site ptc khác chiến tiếp.
có đâu adm bảo là chờ bọn đệ làm việc sẽ thay đổi mà thím chứ có làm site khác đâu

dis cũng khó lắm, mấy cha member free kêu là chính chứ mấy ông upgate thì sang site khác đầu tư rồi.

Thằng này sẽ chày cối và anh em dis sẽ thua
Trên thông tin đại chúng ít thông tin về site scam nên cũng khó
Như đợt adfiver thì dis thắng 100% là cái chắc, còn site này dis thua 99% là cái chắc

Thằng này sẽ chày cối và anh em dis sẽ thua
Trên thông tin đại chúng ít thông tin về site scam nên cũng khó
Như đợt adfiver thì dis thắng 100% là cái chắc, còn site này dis thua 99% là cái chắc
adfiver admin nó rep 100% case nên k có chuyện win 100% đâu bác

có thông tin admin của site này chính là admin của porlaclix và flatclix, ko biết thực hư sao ???

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,238
Latest member
Cuacaocap

Most viewed of week

Most discussed of week