Analysis [Live] Basketball - Ice Hockey - Tennis ( Bóng rổ - Khúc Côn Cầu - Quần Vợt )

Status
Not open for further replies.
Julia Valetova (RUS) - Liubov Vasilyeva (RUS) Mún đi chơi Noel thì *** Julia , odd 5.2 hehehehehe
Thật không ?! Bám theo 1 nhát nào :binhsua79:

Thật không ?! Bám theo 1 nhát nào :binhsua79:
namtuoc cho hỏi cái! thằng pob dạo này còn BN 25% số tiền ref Deposit không vậy? tháng trước thua gần 300$ mà nick upline không nhận đc xu nào cả( upline mình tự lập ở ngoài quán net, chỉ để nhận BN của acc chính mình ***)

Julia Valetova (RUS) - Liubov Vasilyeva (RUS) Mún đi chơi Noel thì *** Julia , odd 5.2 hehehehehe

Julia Valetova (RUS) - Liubov Vasilyeva (RUS) - how many games will be played in the 2nd set? ▼ Under 10.5 5.2 In play

Vin được con này goài nè

- - - Updated - - -

namtuoc cho hỏi cái! thằng pob dạo này còn BN 25% số tiền ref Deposit không vậy? tháng trước thua gần 300$ mà nick upline không nhận đc xu nào cả( upline mình tự lập ở ngoài quán net, chỉ để nhận BN của acc chính mình ***)
Vẫn còn nhe Bro. Không nhận được thì suport hỏi nó đi :D

Julia Valetova (RUS) - Liubov Vasilyeva (RUS) - how many games will be played in the 2nd set? ▼ Under 10.5 5.2 In play

Vin được con này goài nè

- - - Updated - - -

Vẫn còn nhe Bro. Không nhận được thì suport hỏi nó đi :D
suport rồi, nó bảo mình vi phạm rules mới sợ chứ, rõ ràng mình không bao giờ đăng nhập nick upline đấy trên máy tính ở nhà cả, cậu có tự ref cho mình không

suport rồi, nó bảo mình vi phạm rules mới sợ chứ, rõ ràng mình không bao giờ đăng nhập nick upline đấy trên máy tính ở nhà cả, cậu có tự ref cho mình không

4 ref con cho 1 ref chính mừ sài mấy tháng gùi có gì đâu !?

Không hỏi nó vi phạm thế nào, có proof hay không ?!

vầng e làm văn phòng, canh mmo suốt ngày mà =)), hôm nay lỗ gần 2 lít rồi
giống mềnh, cũng đang ngồi văn phòng, chả có việc éo gì làm cả, đi ra đi vào rồi lại quay lại ***..:binhsua162:

Vi phạm rules ??? Chẳng lẽ 1 upline 1 downline nó nghi ngờ và đã..... Chia bùn vs bác

4 ref con cho 1 ref chính mừ sài mấy tháng gùi có gì đâu !?

Không hỏi nó vi phạm thế nào, có proof hay không ?!
cho mình hỏi phiền cậu chút nữa nhé:
1. cậu có dùng nick upline để *** hàng tháng không? của mình chỉ vứt đấy nếu cuối tháng lỗ thì vào rút $ BN thôi, không *** đồng nào trên nick upline đó cả
2. cậu có dùng chung tk LR để *** vào mấy nick đó không vậy? có khi nào cậu không nhận đc BN chưa?

Sặc, ref mà đi dùng chung tài khoản LR là chết rồi ...

- - - Updated - - -

Sặc, ref mà đi dùng chung tài khoản LR là chết rồi ...

cho mình hỏi phiền cậu chút nữa nhé:
1. cậu có dùng nick upline để *** hàng tháng không? của mình chỉ vứt đấy nếu cuối tháng lỗ thì vào rút $ BN thôi, không *** đồng nào trên nick upline đó cả
2. cậu có dùng chung tk LR để *** vào mấy nick đó không vậy? có khi nào cậu không nhận đc BN chưa?

1. Upline thì 1 tháng *** 1 lần 1 lần 0.05$ :m146:
2., Không dùng chung LR, dùng chung thì nó ban là phải gòi. Có 1 tháng ko nhận được tiền REF vì tháng đó nick ref win to :m080:

1. Upline thì 1 tháng *** 1 lần 1 lần 0.05$ :m146:
2., Không dùng chung LR, dùng chung thì nó ban là phải gòi
đệch! mịa cha thằng pob đúng tháng mình thua nhiều nó dở chứng....mà 4 acc kia bác *** chung trên 1 ip hử

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,634
Latest member
vuka8888

Most viewed of week

Most discussed of week