Tutorial live POB luôn và ngay nào anh em

aitishare

Banned
Reactions
77
MR
0.000
Tối nay không phải đánh poker nên mình rảnh rỗi share anh em ít kèo live bóng rổ + tennis + bóng đá mà kiếm cơm kiếm cháo :D

Ai thích kèo bóng đá tối nay thì add yahoo mình share qua yahoo

Dạo la`y đi làm bác ơi! Nên chỉ rảnh buổi tối, ngoài *** ra chả còn món nào! hehe!
*** gì Inbox cho bám càng với nầu :D

*** gì Inbox cho bám càng với nầu :D

Mình *** live ko à, và *** odd thấp, vét máng sao mỗi tối chỉ tiêu 5-10$ thôi à, đủ càfe xăng cộ nên chả có kèo gì theo đâu!
Được cái POB nó hay lag hehe, tháng này nó lag 3-4 phát rồi. Cũng gom được ít.

Mình *** live ko à, và *** odd thấp, vét máng sao mỗi tối chỉ tiêu 5-10$ thôi à, đủ càfe xăng cộ nên chả có kèo gì theo đâu!

Lag là sao bồ tèo :D cho mình xin nick yahoo đi, *** live pm mình với :D

Lag là nó cập nhật chậm vài giây đến 1 phút đủ để mình đặt vào. Ngồi me kiểu gì cũng có. Như tennis chẳng hạn, kế đến là hocky.
cụ tỉ là như nào hả bạn, mình thấy tỉ lệ toàn 1 cái trên 2 và 1 cái duới 2 mà, bạn hay đặt vào kèo người thắng, tổng số set hay tỉ số vậy :)

cụ tỉ là như nào hả bạn, mình thấy tỉ lệ toàn 1 cái trên 2 và 1 cái duới 2 mà, bạn hay đặt vào kèo người thắng, tổng số set hay tỉ số vậy :)
kèo lag ví dụ như 1 trận bóng đang diễn ra đang có tổng số bàn thắng là 3 trái . nhưng bọn POB vẫn để kèo oft lúc đó là 2.5 cho mình vào ... còn tennis hay món khác thì cũng như thế

kèo lag ví dụ như 1 trận bóng đang diễn ra đang có tổng số bàn thắng là 3 trái . nhưng bọn POB vẫn để kèo oft lúc đó là 2.5 cho mình vào ... còn tennis hay món khác thì cũng như thế
ồ ra thế, nhưng mình thấy nó cập nhật kết quả còn nhanh hơn cả mấy trang live cơ mào_O

Cho xin cái nick yahoo với bạn ơi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member
gamenohuplus

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week