SCAM LJNHDUNGVN IS A BIG SCAMMER !! (FAKE)

Status
Not open for further replies.
Ohh ...
It's not him ..

It's ljnhdungvn not linhdungvn :(
R.I.P :)

Mọi người bình tĩnh, bác thớt còn chưa check đc yahoo thật của tên scam. Chưa biết ntn nên đừng vội kết luận.

Mọi người bình tĩnh, bác thớt còn chưa check đc yahoo thật của tên scam. Chưa biết ntn nên đừng vội kết luận.
check xong rồi :) close nào Mod :)

Haizz, lại thêm một nạn nhân của scam.
Chắc là bọn scammer lừa gạt trong forum nhiều quá nên giờ nhiều mem đề phòng rồi không làm ăn được nhiều thì bắt đầu lấn sân sang thị trường quốc tế.

thằng tây tội quá, nó pm mình hoài hỏi tìm linhdung @@~
đm mấy thằng scam ngu học làm bẩn mặt dân vn VL~ nó tin mình lead đc ios giùm nó pay ngày, vậy mà giờ nó bảo nó ghét cả mình **** bà nhà chúng m~

thằng tây tội quá, nó pm mình hoài hỏi tìm linhdung @@~
đm mấy thằng scam ngu học làm bẩn mặt dân vn VL~ nó tin mình lead đc ios giùm nó pay ngày, vậy mà giờ nó bảo nó ghét cả mình **** bà nhà chúng m~

Bro , can you speak in english ?..I can't understand :(

one little advice, you should contact the website or whichever kind of good that you traded/bought, send them the proof òf what happened and asked them nicely to close the accounts or whatever it is. Since selling/trading good/account is prohibited on some websites so they will take action. Try to speak nicely, I tend to ignore email from ppl who don't even have a sense of politeness

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week