Tutorial Lỡ rồi =) thôi thì làm luôn GUID2IMEI Bluestacks

:D close đi, hot topic cả tuần nay thế đc rồi :v
Nói chung bật mí thế là ok rồi, cho cái đích, còn thì các bác tự mà đi chứ nhỉ! Cũng chả có gì khó cả. Mấy cái tools này cũng chỉ là sơ cấp, quan trọng các cụ phải chịu khó nghiên cứu tí, tốt nhất cứ tự viết vài cái tools, apps cho nó dẻo tay, app nào cũng chiến đc cả.

thử xem :)
hỏi vậy thôi chứ bro share như vậy là quý hóa rồi, bây giờ có biềt thay iemei rồi giả sử có làm đc taporo đi chăng nữa cũng chưa chắc đã dc9 pay, khối cái như appnana appcasher làm hoài mà nó có pay đâu

Nói chung bật mí thế là ok rồi, cho cái đích, còn thì các bác tự mà đi chứ nhỉ! Cũng chả có gì khó cả. Mấy cái tools này cũng chỉ là sơ cấp, quan trọng các cụ phải chịu khó nghiên cứu tí, tốt nhất cứ tự viết vài cái tools, apps cho nó dẻo tay, app nào cũng chiến đc cả.
chuẩn đới, chủ yếu là cái bí kíp làm sao cho nó pay thôi :D

thay vì mún ng ta nấu cho nồi cơm sao ko chịu tự tay vo gạo mà nấu. đâu phải ai cũng có thể nấu cho mấy bạn nồi cơm mãi được .
mình ko có ý gì cả vì mấy bác được ngta chỉ đến thế rồi mà vẫn còn tham tham nữa nên mới vào cmt thôi. thân ái =.=

thay vì mún ng ta nấu cho nồi cơm sao ko chịu tự tay vo gạo mà nấu. đâu phải ai cũng có thể nấu cho mấy bạn nồi cơm mãi được .
mình ko có ý gì cả vì mấy bác được ngta chỉ đến thế rồi mà vẫn còn tham tham nữa nên mới vào cmt thôi. thân ái =.=
chuẩn rồi, like!

cơm thì không phải ai cũng có thể tự nấu được (cần gạo, đồ nấu v.v... :D) cơ mà đi tìm nồi cơm thì mình nghĩ ai cũng có thể tìm được thôi. phải tìm hiểu nhiều chứ k ai cho không mình được :)

mình tạo imei xong ấn"ghi registry" xong nó báo lỗi "không thể đọc registry",,bluestack mình đã root rồi,có bác nào biết đây là do lỗi gì ko,bác nào biết chỉ dùm em với:(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week