Locvinhsu mod forum vì sao bi banner vậy ?

nguyenluancmg

Junior
Reactions
67
MR
0.057
Hôm qua mod này còn giao dịch với mình 100$ pp trả tiền rất nhanh gọn . Mà sau hôm nay vào thì thấy nick locvinhsu bị banner không biết có vấn đề gì không. Ae ai biết thì pm topic nhé !! Thaks.

Admin Shin cần làm 1 số việc vì nick 4room của Mod này bị hack. B an tạm thời thôi cậu àh, ko việc gì phải lo.

Trời ơi! hèn gì hồi sáng mình mở bài xem thì nó kêu đăng nhập hoài phải đăng nhập la mất nick rồi.
Ma hồi tối mới giao dịch với Mod locvinhsu còn cho coi teaview nửa bạn này nói bảo mật rất tốt ko thể bị hack. Ma bị thế này ko biết nó có chui vào máy của minh ko ? Sợ mất luôn cái tài khoản pp quá !!huhu ai nói cho mình biết xem có sao ko đây ?

Hôm qua mod này còn giao dịch với mình 100$ pp trả tiền rất nhanh gọn . Mà sau hôm nay vào thì thấy nick locvinhsu bị banner không biết có vấn đề gì không. Ae ai biết thì pm topic nhé !! Thaks.
đang nhập dưới tên này để phá 4rum,chưa đọc tin của shin sao bạn?

đang nhập dưới tên này để phá 4rum,chưa đọc tin của shin sao bạn?

Đang đọc, nhưng nếu nó hack được nick của Mod thì chác hôm qua lúc giao dịch nó cung thấy hết rồi. Sợ nó nockout mình luôn mới chết.

mod mà cũng bị hack thì thua rồi

Thánh nói: zeek die nên hacker ở đâu tự nhiên tài năng xuất chúng hack hết tk những người uy tín để làm nguy hại đến member chúng ta.
Có 1 thằng mọi người luôn e sợ và khâm phục tài năng của nó dành cho nó 1 biệt hiệu là "hacker" nhưng nó có tồn tại hay không giống thằng "con nhà người ta" thì chỉ có chúa mới biết , thánh chưa biết :binhsua21:

Thánh nói: zeek die nên hacker ở đâu tự nhiên tài năng xuất chúng hack hết tk những người uy tín để làm nguy hại đến member chúng ta.
Có 1 thằng mọi người luôn e sợ và khâm phục tài năng của nó dành cho nó 1 biệt hiệu là "hacker" nhưng nó có tồn tại hay không giống thằng "con nhà người ta" thì chỉ có chúa mới biết , thánh chưa biết :binhsua21:

Nói thiệt nha cái giọng điệu nghe quen lắm hình như giống tên Toilatoi mới hacks nick Sad thì phải luôn phủ nhận người ta bi hack trong khi mình biết...

Nói thiệt nha cái giọng điệu nghe quen lắm hình như giống tên Toilatoi mới hacks nick Sad thì phải luôn phủ nhận người ta bi hack trong khi mình biết...
Thánh nói: chú có tài phán đoán thế thì đi làm thám tử đi rúc trong xó mmo này làm gì :binhsua21:
Việc cái nick sad kia có bị hack hay không, có phải là bắt tay thằng toilatoi để làm 1 vụ hay không thì chưa có bằng chứng rõ ràng. t là t ko có tin hack nick dễ như vậy, có giỏi hack hộ tao cái :binhsua21:

Thánh nói: chú có tài phán đoán thế thì đi làm thám tử đi rúc trong xó mmo này làm gì :binhsua21:
Việc cái nick sad kia có bị hack hay không, có phải là bắt tay thằng toilatoi để làm 1 vụ hay không thì chưa có bằng chứng rõ ràng. t là t ko có tin hack nick dễ như vậy, có giỏi hack hộ tao cái :binhsua21:

Bác này chắc có chat với mình rồi nè phải hok ?

- - - Updated - - -

Banner là gì mà nhiều người thích dùng từ này nhỉ :)

Ông này tới banner là gì mà còn hỏi sạo nửa với nick 2010 và cả đóng post mà... giả nai thấy ghê

Một ngày nào đó nik bác Shin có bị hack.jo sao hack nik nhiều quá vậy.nghì có 2 ngày MMO:binhsua18:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week