login wmz báo lỗi

1qaz1qaz

Hero
Reactions
421
MR
0.348
mình dùng dcom 3g mới login vào acc wmz thì báo lỗi như thế này

• The login session IP address does not match with the current IP-address.
dùng dùng dcom thì ip động như vậy làm sao mà log lại dc ip cũ :D, anh em ai biết cách khăc phục tì giúp mình với

- - - Updated - - -

up upupup len anh em giúp

Last edited by a moderator:
Có thể bạn đang dùng 1 dịch vụ VPN nào đó nhé, nhớ tắt đi :)

Có thể bạn đang dùng 1 dịch vụ VPN nào đó nhé, nhớ tắt đi :)
mình đã kiểm tra và toàn không có, không lẽ trong forum không có ai gặp lỗi này ak, mình con 2k4$ trong đó, chả lẽ bỏ acc đó đi ak :((

Cậu nên add thêm số điện thoại vào sẽ ko bị như vậy nữa! Trước tớ cũng bị trùng IP, ko biết giống trường hợp của cậu k?

Không biết đúng hay sai nhưng theo ý mình là trang wmz nó còn lưu lại cái session lần trước của bác (coi như bác vẫn còn đang đăng nhập) nên bác login vào lần nữa thì khác với IP mà wmz nó đang có vì cái sesson trước.

Hiểu đơn sơ: Sesion: Lưu thông tin của một người dùng trong một phiên giao dịch. Ví dụ: Bạn thấy là khi mà bạn logon zô một trang web. Bạn có chuyển đi trang nào đi nữa thì trạng thái của bạn vẫn là đăng nhập. Vậy thì Session là để lưu một giá trị chung nào đó mà bất kì trang nào cũng có thể lấy được.

Down cái app dành cho IOS or Android rồi sử dụng trên đt cho tiện, send money cực nhanh, chả cần confirm gì cả :binhsua07:

mình chưa gặp trường hợp của bạn, nhưng mình nghĩ trình duyệt của bạn còn lưu session lần trước khi bạn đăng nhập webmoney.

hướng khắc phục của mình là clear cookies rồi restart lại trình duyệt, ko cho lưu cookies webmoney nữa, rồi đăng nhập lại

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week