Waiting for Answer lohan53 vào trả lời

Status
Not open for further replies.

demona

Senior
Reactions
212
MR
0.148
Lão có yahoo là philongvvn2002, trước giờ em cũng giao dịch với lão ấy nhiều rồi(tầm khoảng hơn trăm k str là ít, chưa tính btc,...), nên em cũng khá là tin tưởng :D Và cũng vì quá tin tưởng mà hôm nay giao dịch 20k str, em đã quên luôn một khâu khá quan trọng là vào top xem thử! Và rồi kết quả là bác ấy cho em ăn cam, khá là đau các bác ạ! :( Có thể nói từ khi vào diễn đàn này từ hôm thứ 5 tuần trước, hai người em tin tưởng nhất chình là bác ấy và đại ka duongnd1980, vậy mà... :( Haizz, nói nhiều thì cũng chả làm được gì, nói chung là em đang rất chán, rất buồn và rất điên!!!
Em cũng là hs nghèo thôi mà bác ấy nỡ nào bán cho em 1 quả cam giá hơn 1 tr :(
Log chat:

Log send str:

http://mmo4me.com/threads/500k-str-rate-49k-1k-viettinbank-vietcombank-baokim-vn.191820/

Last edited by a moderator:
Kể cả có tin tưởng đến mấy cũng cần phải đề phòng. Lòng người khó lường mà :)

À đâu, kia là philongwn2
Còn kia là philongvvn2

Cần phần biệt 2 chữ "v" và chữ "w" nhé ông bạn :D

hum qua cũng tí bị lừa có thằng nó reg nick bác duongnd1980.may mà tỉnh và đẹp zai :d

Bị lừa 1 lần thì sẽ k bao giờ bị lừa lại, trừ khi mất cảnh giác :D

Kể cả có tin tưởng đến mấy cũng cần phải đề phòng. Lòng người khó lường mà :)

À đâu, kia là philongwn2
Còn kia là philongvvn2

Cần phần biệt 2 chữ "v" và chữ "w" nhé ông bạn :D
bác có bị gì không? cận mấy độ? :v Nick yh nào là philongvvn2002 đàng hoàng nhé! em add nick này từ lâu rồi, từ trước đến nay toàn gd với nick này :)) cũng chả add thêm ai khác :)) Hay bác là clone của bác ấy? :D

Mình nhắc nhở bạn thread về title đặt rõ ràng chứ ko thể ghi " Hà hà! Này thì tin tưởng! :)) "
Cấu trúc thread report ko đúng với Rule, nội quy report bạn tham khảo ở đây : http://mmo4me.com/threads/mau-post-scam-xem-de-duoc-xu-ly-nhanh-hon.145877/
Thêm nữa theo hình thì có lẽ bạn đã bị fake yahoo, chữ "w" khác chữ "vv"( 2 chữ v) bạn nhé
Thân !

Last edited:
Mình nhắc nhở bạn thread về title đặt rõ ràng chứ ko thể ghi " Hà hà! Này thì tin tưởng! :)) "
Cấu trúc thread report ko đúng với Rule, nội quy report bạn tham khảo ở đây : http://mmo4me.com/threads/mau-post-scam-xem-de-duoc-xu-ly-nhanh-hon.145877/
Thêm nữa theo hình thì bạn đã bị fake yahoo, chữ "w" khác chữ "vv"( 2 chữ v) bạn nhé
Thân !
2 chữ v rõ ràng mà nhìn thành chữ w :v bác qua top của bác kia xem đi nhé

2 chữ v rõ ràng mà nhìn thành chữ w :v bác qua top của bác kia xem đi nhé
Bạn vui lòng post lại theo mẫu, đưa thread link , topic của người bạn report lên, nick forum, nick yahoo, toàn bộ bằng chứng, proof chuyển tiền... theo mẫu luôn để xử lý cho nhanh nhé
Chứ mỗi lần có thread report các Mod và Tmod đi google với lục thread tìm thông tin scammer với hacker sao? Xem yahoo này thì nick forum nào, link thread mua bán đâu để đối chiếu ... Vô tình các bạn tạo thêm khá nhiều việc và áp lực cho các Mod bên box report Scam nếu lập thread ko đúng mẫu
Tks bạn !

Bạn vui lòng post lại theo mẫu, đưa thread link , topic của người bạn report lên, nick forum, nick yahoo, toàn bộ bằng chứng, proof chuyển tiền... theo mẫu luôn để xử lý cho nhanh nhé
Chứ mỗi lần có thread report các Mod và Tmod đi google với lục thread tìm thông tin scammer với hacker sao? Xem yahoo này thì nick forum nào, link thread mua bán đâu để đối chiếu ... Vô tình các bạn tạo thêm khá nhiều việc và áp lực cho các Mod bên box report Scam nếu lập thread ko đúng mẫu
Tks bạn !
đã update link top

nhục dính ngay mấy con dog chuyên đi fake yahoo

@lohan53 đang onl vào xem thread report nhé, thấy báo bị hack yahoo trong thread giao dịch rồi
Còn bạn demona, mình edit thread report lời lẽ cho phù hợp, ai cũng biết bạn mất tiền nên đang nóng nảy nhưng bạn ko đc dùng những từ quá khích để nói các mem khác
Mình cũng del tất cả các cmt gây war ko liên quan của những bạn khác
Thân !

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member