Suggest Lỗi add bank paypal. Đã thử nhiều bank khác nhau nhưng ko được!

Hungknorton

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Add bank paypal nó thông báo "We were unable to process your bank account registration at this time. We apologize for the inconvenience. Please try again at a later date."

Mình đã email cho paypal dc 2 ngày nhưng ko thấy có phản hồi. Gọi điện cho cũng ko được!
Các bác xem giúp mình với!

Tài khoản của bạn có vấn đề gì không. limit chẳng hạn.

Ko hề, tài khoản bình thường mà, mình remove cái bank cũ, chuyển sang dùng bank mới!. Bản thân mình là freelancer toàn tiền sạch!

Bạn chờ thêm chút thời gian, nếu không thấy nó mail lại thì mail tiếp giục nó xem.

Paypal lập từ năm 2010, giao dịch rất nhiều lần rồi ! Call cho support thì tiếng anh gà quá, nghe ko hiểu nó nói gì :(
Nếu contact mail thì nên viết nội dung rõ ràng. có đầu đuôi trình bày rõ vấn đề thì sẽ được reply sớm thôi
Mình viết chưa bh nó bắt đợi quá 24h cả :)

Nếu contact mail thì nên viết nội dung rõ ràng. có đầu đuôi trình bày rõ vấn đề thì sẽ được reply sớm thôi
Minh doi 2 ngay roi, chua thay hoi am :(. Vừa veri lại cái thẻ mới rồi mà vẫn ko dc :(((

Add bank paypal nó thông báo "We were unable to process your bank account registration at this time. We apologize for the inconvenience. Please try again at a later date."

Mình đã email cho paypal dc 2 ngày nhưng ko thấy có phản hồi. Gọi điện cho cũng ko được!
Các bác xem giúp mình với!
ko cần đâu bạn để 3 > 5 ngày mới add banks được nhé

Theo mình khi gặp tình huống thì nên bình tĩnh, nếu cuống lên mà add rồi remove liên tục nó lại mit cho. Cứ phải bình tĩnh trước đã bạn. Mail cho nó tỷ mỉ chi tiết rồi chờ nó reply xem.

Paypal đíu có live chat, có live chat có phải dễ ko. Có phải ai cũng nói được tiếng anh *** đâu :(

Nó mà có livechat sợ support ko xuể :). Độ trễ chắc ko kém gì mail, lại ko thể queue lại nếu giải quyết ko hết :3

mình cũng có vài lần thử mail cho pp, nhưng ít khi thấy nó trả lời :(, mới hôm qua đây thôi pp của mình ko thanh toán được, mình mail nhờ nó xem, nó tự thực hiện gd cho mình luôn mà ko có mail nào trả lời cả :confused:

Paypal mà live chat dự sẽ sập server vì lực lượng VN quá đông và hung hãn :p

mình cũng có vài lần thử mail cho pp, nhưng ít khi thấy nó trả lời :(, mới hôm qua đây thôi pp của mình ko thanh toán được, mình mail nhờ nó xem, nó tự thực hiện gd cho mình luôn mà ko có mail nào trả lời cả :confused:

Trường hợp nó giải quyết luôn rồi thì cần mail reply của nó làm gì bạn :D

Bác nào soạn giùm mình cái mail tiếng anh được không! Mình có hậu tạ, mình mail 2 lần rồi vẫn ko có hồi âm, mấy ngày nữa có $ về mà ko add được bank thế này thì chết dở :((

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,670
Latest member
fb88208162

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom