Lời cảnh tỉnh cho những cao thủ DW đang ở lv >4 của ép bi ây

Chắc mấy bro ptu chơi hardcore 1222e0395c96a84f8d3944713ef99e5e (đã mã hóa theo ý thớt) :D
chuối xanh hay chuối chín để em cúng luôn bro

Tui có biết cái gì đâu

ăn gì để tui cúng
Thớt nói đại là mấy cha chuyên truy cập những trang Deep W... đang bị FBI theo dõi đi...:p:p:p

Thớt nói đại là mấy cha chuyên truy cập những trang Deep W... đang bị FBI theo dõi đi...:p:p:p
uk, đại ý là thế, nhưng cũng có tí tế nhị nên mã hoá văn bản. Cộng bạn 1 điểm nhé. chúc mừng

=)) giờ mà còn phân biệt lv dw à
Còn, bác nào bảo ko còn tức là đồng nghĩa với ép bi ai vs in tơ phôn nó ngừng theo dõi DW rồi. Lv do ép bi ai chia ra để phân biệt, nên mình xài lv để phân biệt luôn. Chứ dân DW thuộc hàng cao thủ thì chẳng có ý nghĩa gì cả.

tốn time vs cái topic này =.= đưa ra = chứg nói rõ chứ để 1 câu ám ảnh chả cảh tỉh đc pố con tg` nào đâu =.=

tốn time vs cái topic này =.= đưa ra = chứg nói rõ chứ để 1 câu ám ảnh chả cảh tỉh đc pố con tg` nào đâu =.=
làm phiền rồi, haha

mmo có bn dwer
câu hỏi cực ấn tượng, mmo mà ko có dwer thì giống như thế giới thiếu cổng paypal. Số lượng thì nhiều nhưng các mức độ khác nhau thôi. Mấy bro PTU hơn 1 nữa ở tầm lv3-4 rồi, còn ....... mấy ông đào đồng biticon là chưa kể đến.. :v

Bình tĩnh nha, ko biết #1 tui viết cái gì thì đi ra cho người biết họ cmt. Nhìn cái chữ ký với cách mày nói chuyện thì cũng đủ hiểu trình mày chỉ ngang con bọ xít :v
đậu má mày tin ngày mai trùng ngày giỗ của mày không , viết không có nghĩa gì cả , vô lý , chỉ có từ ám ảnh , mày bị điên hả ! hay để tao gọi công an bắt mày vào nhốt luôn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week