Ask Lỗi could not be download (502) bluestack

AngryBirds

Senior
Verified
Solutions
1
Reactions
475
MR
0.568
$100.00
Tự nhiên cài lại bs rồi down 1 vài con app dung lượng lớn thì lại bị cái lỗi này, đang down nó đá ra, vào lại để tiếp tục down thì bị báo lỗi.
Mình đã search gôogle, clear data,cache, rồi uninstall update các kiểu rồi mà vẫn ko đc :(

Bác nào biết cách khắc phục chỉ mình với.
Mình cảm ơn nhiều ạ.
Ai đi qua đá lên giúp mình với.
Cảm ơn mọi người nhiều.

Bác nào biết sửa giúp em với đc ko :(
Cầu xin các bác đó :(
Dành chút thời gian giúp em đc ko :(:(
Bớt chút thời gian, em hậu tạ cái card 20k cho bác nào giúp em sửa lỗi ạ.
Mong các bác giúp đỡ mà. :(

Rinvl

Senior
Reactions
156
MR
0.000
Cái này hình như do mạng yếu, mình gặp vài lần rồi, cứ install vài lần là đc, ko đc nữa thì restart blue xong down lại :D

Reactions
1,323
MR
0.275
Cái này hình như do mạng yếu, mình gặp vài lần rồi, cứ install vài lần là đc, ko đc nữa thì restart blue xong down lại :D
chuẩn, gặp lỗi này down lại thử vài lần là được, còn k được thì k biết :P

Mình chỉnh trên proxifier vào gôgle store là ko qua proxy rồi bác :D
cảnh báo 1 lần cuối bạn có thể nghe hoặc không :D không nên cho chạy trực tiếp bằng ip việt nam như vậy nhé, tới lúc bị sờ gáy rồi không hiểu lí do tại sao. Mình sẽ giải thích cho bạn luôn: Nếu bạn cho google play chạy chỉ qua ip việt nam tức là toàn bộ install của bạn đến từ việt nam. Việc này ads check được --> report net --> mình dính sẹo. Còn việc từ lâu giờ bạn làm vậy (có thể) mà chưa bị gì (cũng có thể luôn) thì số bạn chưa tới thôi. Bạn có thể cheat nhưng đừng làm ae bị liên luỵ. Cám ơn :)

còn về topic của bạn thì bạn thử cố gắng tải lại vài lần là được, hoặc đừng cho chạy thông qua ip việt nam nữa. vào tới đó tắt proxifier đi rồi tải sẽ ít bị hơn, nếu bị thì tải lại sẽ được.

cảnh báo 1 lần cuối bạn có thể nghe hoặc không :D không nên cho chạy trực tiếp bằng ip việt nam như vậy nhé, tới lúc bị sờ gáy rồi không hiểu lí do tại sao. Mình sẽ giải thích cho bạn luôn: Nếu bạn cho google play chạy chỉ qua ip việt nam tức là toàn bộ install của bạn đến từ việt nam. Việc này ads check được --> report net --> mình dính sẹo. Còn việc từ lâu giờ bạn làm vậy (có thể) mà chưa bị gì (cũng có thể luôn) thì số bạn chưa tới thôi. Bạn có thể cheat nhưng đừng làm ae bị liên luỵ. Cám ơn :)

còn về topic của bạn thì bạn thử cố gắng tải lại vài lần là được, hoặc đừng cho chạy thông qua ip việt nam nữa. vào tới đó tắt proxifier đi rồi tải sẽ ít bị hơn, nếu bị thì tải lại sẽ được.
Mình sẽ để tâm việc bác nói.
Thank bác tư vấn.

Reactions
393
MR
0.008
Chat with me via Skype
Tự nhiên cài lại bs rồi down 1 vài con app dung lượng lớn thì lại bị cái lỗi này, đang down nó đá ra, vào lại để tiếp tục down thì bị báo lỗi.
Mình đã search gôogle, clear data,cache, rồi uninstall update các kiểu rồi mà vẫn ko đc :(

Bác nào biết cách khắc phục chỉ mình với.
Mình cảm ơn nhiều ạ.
Ai đi qua đá lên giúp mình với.
Cảm ơn mọi người nhiều.
Thử tăng dung lượng bộ nhớ Blue lên xem :D cả bộ nhớ trong và SDCard :D Chi tiết google :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,024
176,515
Latest member
maxxservice

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week