Ask Lỗi HMA không vào được, mọi người giải thích giùm em với!

Status
Not open for further replies.

vanbinh12

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Thân phận newbie đã khổ, đằng này cái acc HMA mới mua đc 1 ngày đã không vào được, hỏi người bán thì lặn mất tăm. Nhờ mọi người giải thích giùm nhé, em thanks ạ!

3/26/2013 10:47:43 PM LoadStaticData: requesting (proxy type: none)... 3/26/2013 10:47:44 PM LoadIpInfo: success
3/26/2013 10:47:45 PM LoadStaticData: success
3/26/2013 10:47:45 PM IP Address: 123.20.56.94
3/26/2013 10:47:46 PM You have the latest client version: 2.7.1.7
3/26/2013 10:47:47 PM Disconnected.
3/26/2013 10:48:28 PM Connecting ...
3/26/2013 10:48:28 PM VerifyLogin: requesting (proxy type: none)...
3/26/2013 10:48:49 PM VerifyLogin error: Unable to connect to the remote server. Retrying...Attempt 1 of 10
3/26/2013 10:48:54 PM VerifyLogin: requesting (proxy type: none)...
3/26/2013 10:48:54 PM VerifyLogin: requesting (proxy type: none)...
3/26/2013 10:49:15 PM VerifyLogin error: Unable to connect to the remote server. Retrying...Attempt 2 of 10
3/26/2013 10:49:20 PM VerifyLogin: requesting (proxy type: none)...
3/26/2013 10:53:09 PM All 10 retries failed!. Last error: VerifyLogin error: System.Net.WebException: Unable to connect to the remote server ---> System.Net.Sockets.SocketException: A connection attempt failed because the connected party did not properly respond after a period of time, or established connection failed because connected host has failed to respond 216.18.213.147:443
at System.Net.Sockets.Socket.DoConnect(EndPoint endPointSnapshot, SocketAddress socketAddress)
at System.Net.Sockets.Socket.InternalConnect(EndPoint remoteEP)
at System.Net.ServicePoint.ConnectSocketInternal(Boolean connectFailure, Socket s4, Socket s6, Socket& socket, IPAddress& address, ConnectSocketState state, IAsyncResult asyncResult, Int32 timeout, Exception& exception)
--- End of inner exception stack trace ---
at System.Net.HttpWebRequest.GetRequestStream()
at HMA_CLIENT_ENGINE.HTTPClient.b(Object A_0)
3/26/2013 10:53:22 PM Disconnected.

Last edited by a moderator:
Xoá rồi cài lại thử xem bạn . Dạo trươc mình cũng bị. Hoặc cũng có thể do mạng ở nhà. mình thì xoá cái lại là hết

Xoá rồi cài lại thử xem bạn . Dạo trươc mình cũng bị. Hoặc cũng có thể do mạng ở nhà. mình thì xoá cái lại là hết

mới xóa đi cài lại, trên win7 64 bit lẫn 32 bit, đều không được. Trên win 7 thì báo lỗi thế này, em nghĩ chắc do người bán đổi pass quá.

VPN authencication failed. Please check your user name and password and try again

cậu mua của ai, và có sử dụng chung với ai ko???

Bạn mua của ai thì contact người đó thôi :D

cậu mua của ai, và có sử dụng chung với ai ko???

Dùng chung thì em không biết. Em mua của 1 bạn ở trong group kia, em pm hỏi mà ko trả lời. Trong khi bạn đó vẫn lên group quảng cáo bán acc HMA cho mọi người, bác xem có phải acc bị đổi pass ko ạ.

Dùng chung thì em không biết. Em mua của 1 bạn ở trong group kia, em pm hỏi mà ko trả lời. Trong khi bạn đó vẫn lên group quảng cáo bán acc HMA cho mọi người, bác xem có phải acc bị đổi pass ko ạ.
đâu cậu nói tên hay là ném link topic đó xem thử xem nào ???

Muốn biết có đổi pass hay không đơn giản mà :)

Link check acc: https://vpn.hidemyass.com/vpncontrol/signin

Nhập user và pass vào biết ngay :)

Nhìn cái lỗi trên có thể là do cậu connect giao thức PPTP.

Cậu thử đổi qua giao thức OpenVPN xem sao.

Chúc cậu thành công :)

Trân trọng

Nguyễn Quang Thân

đã inbox cho bác, chưa nc người bán đc nên em ko đưa info lên đc
Rất tiếc, trang này không tồn tại

Liên kết bạn đã nhấp vào có thể bị hỏng, hoặc trang này có thể đã được gỡ bỏ.

thui mua acc khác đi pm bác yh: hmaseller uy tín suport nhiệt tình này

Muốn biết có đổi pass hay không đơn giản mà :)

Link check acc:
Nhập user và pass vào biết ngay :)

Nhìn cái lỗi trên có thể là do cậu connect giao thức PPTP.

Cậu thử đổi qua giao thức OpenVPN xem sao.

Chúc cậu thành công :)

Trân trọng

Nguyễn Quang Thân
trang login HMA trên web em vào ko đc, đổi giao thức qua openvpn vẫn ko vào đc. thanks bác nhé

Rất tiếc, trang này không tồn tại

Liên kết bạn đã nhấp vào có thể bị hỏng, hoặc trang này có thể đã được gỡ bỏ.

thui mua acc khác đi pm bác yh: hmaseller uy tín suport nhiệt tình này
Em thích nhất ai làm ăn uy tín, chứ làm ăn mập mờ như người bán vừa rồi thì chán. Thôi coi như mất 50k tiền ngu vậy

- - - Updated - - -

A tiện thể mấy bác cho em hỏi, chơi offer tragn PTP toàn gặp cái này "Sorry, we have no offers for you at the moment. Try us later.".
Nếu dùng HMA thì có vào đc cái net đó không? Nếu HMA ko vào đc thì nên dùng phần mềm proxy nào ạ, thanks mấy bác nhé,

dùng chung và đã bị đổi pass nên bạn ko thể login.........................Sent mình link topic cậu mua xem?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week