Lợi ích khi tạo Group kolotibablo???

minhtan084

Junior
Reactions
45
MR
0.001
Việc tạo group kolo ko lẻ chỉ đơn thuần là dồn tiền về tk chủ group thôi sao? Trên trang chủ kolo có ghi::" Tập hợp nhóm của bạn lại để tăng thêm thu nhập cho họ " câu nói này có ý nghĩa gì? Theo suy nghĩ ngu muội của mình thì việc lập nhóm sẽ làm cho % bonus ít giảm hơn. Nhưng đây chỉ là suy nghĩ của riêng mình.
Mong sự góp ý và chỉ giáo của các pro. Và mình cùng các bạn thử kiểm chứng nó.

Acc of mình bonus 25% mà mỗi ngày trừ khoảng 4k code, nhưng mình solo ko làm group, vậy có ai có acc đang làm group bonus >=25% mà bị trừ code ít hơn 4k code thì reply liền để ace bàn luận thử xem.

Mà có ai đã từng pm cho addmin koloteam chưa nhỉ?
mail or addmin : [email protected]
do minh dốt English nên nhờ sự giúp đỡ of các pro.

Last edited by a moderator:
Việc tạo group kolo ko lẻ chỉ đơn thuần là dồn tiền về tk chủ group thôi sao? Trên trang chủ kolo có ghi::" Tập hợp nhóm của bạn lại để tăng thêm thu nhập cho họ " câu nói này có ý nghĩa gì? Theo suy nghĩ ngu muội của mình thì việc lập nhóm sẽ làm cho % bonus ít giảm hơn. Nhưng đây chỉ là suy nghĩ của riêng mình.
Mong sự góp ý và chỉ giáo của các pro. Và mình cùng các bạn thử kiểm chứng nó.

Acc of mình bonus 25% mà mỗi ngày trừ khoảng 4k code, nhưng mình solo ko làm group, vậy có ai có acc đang làm group bonus >=25% mà bị trừ code ít hơn 4k code thì reply liền để ace bàn luận thử xem.

Mà có ai đã từng pm cho addmin koloteam chưa nhỉ?
mail or addmin : [email protected]
do minh dốt English nên nhờ sự giúp đỡ of các pro.
ko ai trả lời sao? mình cũng đang thắc mắc

đợi lập group đã bàn sau!!!
Mới học capt ở kolo còn 1 acc đủ pay nữa là lập đc group rùi :D

Tớ lập group kolo, tất cả tiền nhỏ lẻ đều add vào acc chủ group hết. Xong vào bấm payout về Z mà giờ vẫn chưa nhận được nhỉ? Tớ chả biết là có tăng lợi nhuận hay không, nhưng mà tạo group thế này thì cũng giống bên Pix thôi. Để dồn tiền vào 1acc rồi payment cho lẹ. Mau có tiền hơn! Và ...tớ Ám thị tự kỉ rằng mình gõ nhanh lên $, nên càng ngày cày càng cật lực! Giống như là chiêu tâm lý ý! Nói chung là ổn. Bên Pix thì giá cao hơn thật. nhưng gõ nhiều cũng vậy, gõ ít cũng vậy. chỉ 1$/1k code. Kolo thì gõ lâu , gõ nhiều thì tăng bonus. Theo tớ tính thì giá code đêm của kolo là 0.7$/ 1k code, nếu mà theo lâu chừng vài tháng đầu,bonus được 50% thì giá sẽ là 1.05$ Thế thì thấy nó cao hơn pix rồi. Mà bonus càng cao gõ theo group càng sướng. Không gì hạnh phúc bằng thấy tiền lên vù vù! hihi

---------- Post added at 01:50 PM ---------- Previous post was at 01:49 PM ----------

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week