Ask LỖI IP Viet Nam Khi lead Off

Nhân tiện các bro cho em hỏi lỗi này là lỗi j ạ, Em cài trên máy thường thì ko sao, mà cài lên máy ảo thì bị.

View attachment 72675
Nhân tiện các bro cho em hỏi lỗi này là lỗi j ạ, Em cài trên máy thường thì ko sao, mà cài lên máy ảo thì bị.
máy ảo tối thiểu win7 và cài framework 4.0 trở lên nha bạn.

CHE CÁI USER VÀ PASS ĐI

IP vnam là net lead trên net á cậu, lâu lâu mới bị một con, không rõ là nguyên nhân j
rứa là do proxies rồi hoặc lúc open ko bật proxies , dùng autolead hay làm tay

máy ảo tối thiểu win7 và cài framework 4.0 trở lên nha bạn.

CHE CÁI USER VÀ PASS ĐI
mình cài win 7 và cài frame 4.5.2 lun rồi mà vẫn bị, không hiểu do j. bạn có bản ios win 7 cài được ko share mình với.

mình cài win 7 và cài frame 4.5.2 lun rồi mà vẫn bị, không hiểu do j. bạn có bản ios win 7 cài được ko share mình với.
chắc do auto lead bị lỗi gì rồi

chắc do auto lead bị lỗi gì rồi
tracking booter mà bác, có phải auto lead đâu

mình cài bản win7 ultimate 64bit ngày trước down trực tiếp trên trang chủ microsoft. giờ nó k cho tải nữa rồi

tracking booter mà bác, có phải auto lead đâu

mình cài bản win7 ultimate 64bit ngày trước down trực tiếp trên trang chủ microsoft. giờ nó k cho tải nữa rồi
mình hỏi cậu kia là auto hay lead tay cậu kia kêu auto kìa bác, cậu đọc cái phía trên của mình chứ ko phải cái lỗi của phần mềm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week