Help Lời kêu gọi tất cả member kiện thằng Paypal và Stopfilelockers????

Gia cát dự là ko ổn, PTU vốn là vi phạm bản quyền rồi, còn PP à, fck nó

con kiến kiện củ khoai.
ý tưởng thì đúng là vì lợi ích,ai cũng biết,nhưng làm được hay ko thì tự bản thân bạn biết rõ.
Cậu muốn kiện?kiện thế nào?với lí do gì?vì lợi ích của ai?
để biết thì cậu tự trả lời 1 số câu: cậu có tiền không?cậu có khả năng gì? mua 1 host+domain rồi thu chữ kí đi kiện à? lúc ra tòa cậu lấy lí do gì,khi mà nó làm vì bảo vệ lợi ích của tác giả đích thực,còn cậu thì mục đích là bảo vệ miếng cơm.

Ở đời chả muốn làm phật ý ai nhưng đôi khi ko nói không được,thay vì ngồi đó mà lập thớt kiểu này thì cậu tự vắt tay lên trán rồi nghĩ xem.
muốn chém gió thì sang mấy bên voz mà làm,diễn đàn mmo mà cứ bày đặt làm mấy trò hoành tráng,thân chưa lo xong đã đòi lên đời.

Nói thẳng ra cậu chỉ là người upload,cậu kiếm được 1 thì chủ host kiếm được 10,nhưng họ cũng chưa lập thớt để đi kiện đâu ;))

Thay cho lời kết: trước khi định phản bác hay ném gạch lại comment này của mình thì cậu( và ai có cùng suy nghĩ) ngẫm lại xem mình nói có đúng không đã nhé :)

Bạn vui lòng bỏ chữ nhảm đi nhé. Bạn đang xúc phạm tới mình đấy! Có thể ý tưởng của mình không hợp với bạn, nhưng mình ko đáng bị bạn xúc phạm!
Bạn phải nhìn xem vì sao tụi Rapidshare thắng kiện? Tụi này là trùm về vi phạm bản quyền đấy nhé, bạn thử download các phim của nó ở tehparadox và các forum khác xem, rất nhiều phim vẫn còn sống nhăn trong khi các host khác đã xóa từ lâu. Vấn đề không phải ở chỗ cứ vi phạm bản quyền là phải sợ.

Bởi vậy mình mớ) nói là chọn ra 1 thằng đại diện trong đám Filehost, nếu đồng lòng mình nghĩ "vẫn có thể chứ ko chắc 100%".
Còn về việc tạo ra phong trào chống PP và trang Stop thì mình ko nói là kêu gọi chữ ký, mà mình kêu gọi biểu tình như đã từng làm được khi chống Sopa, công việc củae20chúng ta ko phải là biểu tình mà là tuyên truyền cho tụi Tây biểu tình.
Vụ chất độc da cam là do dân VN kiện Mỹ, nhưng nếu làm cho dân Mỹ, dân Tây biểu tình được thì đó lại là chuyện khác.

Về việc member up CP là vượt ngoài kiểm soát của chủ site, vả lại luật riêng tư của châu Âu đã thông qua, cho nên ko thể khép tội chủ site chỉ vì có mem up CP, nếu cần thì vẫn có thể truy tìm ai đã up CP, ko loại trừ khả năng nhiều khi chính tụi nó đã up CP, tạo bằng chứng giả để vu khống.

Nitrobits đã "dọa" sẽ kiện, hy vọng nó làm thật và thắng kiện, chứ ko chỉ là chém gió!
Thân!

nhìn lại những reply của bạn tại các topic khác đi
ngưởi ta cũng nêu ý kiến, cậu cũng vô bảo người ta ngu
giờ thì ngưoi ta nói cậu nhảm thì cậu yêu cầu người ta ko dc xúc phạm cậu

đúng là hài hước

nhìn lại những reply của bạn tại các topic khác đi
ngưởi ta cũng nêu ý kiến, cậu cũng vô bảo người ta ngu
giờ thì ngưoi ta nói cậu nhảm thì cậu yêu cầu người ta ko dc xúc phạm cậu

đúng là hài hước

Bạn đừng vu khống như thế nhé! Mình chỉ tranh luận ở topic Oron với dunghoi, và cậu ta chửi mình trước mình mới nói lại.

Cũng muốn nó chết, nhưng sức yếu tài mọn x làm được. Bác nào giỏi làm cho ae nhờ. đi vào rồi phải đi ra:m094:

Bạn vui lòng bỏ chữ nhảm đi nhé. Bạn đang xúc phạm tới mình đấy! Có thể ý tưởng của mình không hợp với bạn, nhưng mình ko đáng bị bạn xúc phạm!
Bạn phải nhìn xem vì sao tụi Rapidshare thắng kiện? Tụi này là trùm về vi phạm bản quyền đấy nhé, bạn thử download các phim của nó ở tehparadox và các forum khác xem, rất nhiều phim vẫn còn sống nhăn trong khi các host khác đã xóa từ lâu. Vấn đề không phải ở chỗ cứ vi phạm bản quyền là phải sợ.

Bởi vậy mình mớ) nói là chọn ra 1 thằng đại diện trong đám Filehost, nếu đồng lòng mình nghĩ "vẫn có thể chứ ko chắc 100%".
Còn về việc tạo ra phong trào chống PP và trang Stop thì mình ko nói là kêu gọi chữ ký, mà mình kêu gọi biểu tình như đã từng làm được khi chống Sopa, công việc củae20chúng ta ko phải là biểu tình mà là tuyên truyền cho tụi Tây biểu tình.
Vụ chất độc da cam là do dân VN kiện Mỹ, nhưng nếu làm cho dân Mỹ, dân Tây biểu tình được thì đó lại là chuyện khác.

Về việc member up CP là vượt ngoài kiểm soát của chủ site, vả lại luật riêng tư của châu Âu đã thông qua, cho nên ko thể khép tội chủ site chỉ vì có mem up CP, nếu cần thì vẫn có thể truy tìm ai đã up CP, ko loại trừ khả năng nhiều khi chính tụi nó đã up CP, tạo bằng chứng giả để vu khống.

Nitrobits đã "dọa" sẽ kiện, hy vọng nó làm thật và thắng kiện, chứ ko chỉ là chém gió!
Thân!

1.Tự do ngôn luận..............
2.Không quan tâm....PTU sồng thì làm - Die cũng chẳng sao.Bởi PTU không phải là nguồn sống duy nhất.Mấy anh chủ Host khéo chèo lái thì anh/em có thêm chút thu nhập - đôi bên cùng có lợi.Còn cái chuyện đem đi kiện PayPal thì hãi vãi.
3.http://stopfilelockers.com thích thì DDOS Cho nó sập

Last edited by a moderator:
tự do ngôn luận chứ không phải tự do xúc phạm! Học lớp mấy rồi mà ko phân biệt được điều này?
Ok, thích tự do chứ gì?
Nhìn avatar của câu ngu vãi. Y như thằng bóng!

1.Chẳng sao.CEO vatgia.com đấy.Cũng chỉ là cái image.Cứ nói thoải mái :))
2.Vấn đề mày đưa ra giờ tao gải đúng chỗ ngứa thấy nhột rồi à thằng em ?
3.Tao học lớp mấy không quan trọng - nhưng qua Topic này tao khôn hơn mày.Không lấy trứng chọi đá- biết lượng sức mình.Tiếng Anh bập bẹ đôi ba cậu đòi đi kiện này kiện nọ....hố hố :))
4.[Hình dung] Kiện thử tòa án nó gửi giấy triệu tập sang US n lần - mỗi lần 1 tuần - Theo kiện trong 3 năm - thì bán nhà cũng không đủ nhé cu em ! :))
5.Thôi.Chuyện đó để chủ Host lo.

Last edited by a moderator:
Bạn đừng vu khống như thế nhé! Mình chỉ tranh luận ở topic Oron với dunghoi, và cậu ta chửi mình trước mình mới nói lại.

cậu nói mình ở topic filepost đó :)
mà thôi ko nói nữa, lại càng cãi nhau

nay cả filepost + rapid chưa pay đã chán òi, cãi nhau chi nữa :)

giỏi thì DDOS cho nó sập đi, chứ ko kiện được đâu.

Mấy bố VN cạch tranh hàng nhau, GATO thì đi DDOS site của anh em VN. giờ thì cái cần DDOS, cần hợp tác bảo vệ quyền lợi chung thì ko thấy ai ho he nhỉ :D

Nếu vận động quyên góp thuê các pro UG đi đánh sập cái site này thì sao nhỉ
mà vào site này mới để ý. các facebook đều là giả hết, nó tự lập rồi tự like. Bựa vãi

nãn vãi chưởng chã biết ji thôi thì có hóng tin:binhsua08::binhsua08::binhsua08::binhsua08:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week