Lời kêu gọi toàn forum chống cheat PTC nói riêng và các hoạt động MMO khác nói chung

Hỡi anh em toàn forum!
Chúng ta muốn kiếm cơm, chúng ta phải nhân nhượng. Nhưng chúng ta càng nhân nhượng, bọn cheater càng lấn tới, vì chúng quyết tâm cướp bát cơm của ta lần nữa!
Không! Chúng ta thà hy sinh tất cả, chứ nhất định không chịu cheat site, nhất định không chịu làm hỏng bát cơm của người khác.
Hỡi anh em!
Chúng ta phải đứng lên!
Bất kỳ đàn ông, đàn bà, bất kỳ người già, người trẻ, không phân chia tôn giáo, đảng phái, dân tộc. Hễ là người Việt Nam thì phải phát huy tinh thần đoàn kết. Giữ vững bát cơm của anh em. Để những newbie ( như em đây :binhsua46:) có bát cơm mà ăn. Ai biết cheat xin đừng cheat. Ai chưa biết cheat xin đừng tìm cách cheat. Chỉ làm ảnh hưởng đến nồi cơm chung của anh em thôi.
Hỡi anh em binh sĩ, tự vệ, dân quân!

Vì một Việt Nam không có cheater muôn năm.

P/s: Làm cái này mục đích cho vui thôi. Nhưng cũng mong các bác cheater site ptc (buxhost là chính) ghé qua đọc một lần. Hi vọng các bác đừng đạp đổ nồi cơm của newbie tụi em nữa. Hiện nay buxhost đã blacklist Việt Nam một phần là do các bác. Các site chưa blacklist do bị cheat ác liệt quá cũng blacklist luôn rồi. :binhsua45:Còn đâu là nồi cơm chung nữa

Bác này chưa biết chết là gì :D

thôi thớt ơi pm mình nha đào tạo cheat hì:m121::m121::m015::m015::m015::m016::m015::m016::m015::m016::m016::m016::m016::m016::m016::m016:
thông báo nhận đệ nhưng số lượng nhỏ vì tốn time

thôi thớt ơi pm mình nha đào tạo cheat hì:m121::m121::m015::m015::m015::m016::m015::m016::m015::m016::m016::m016::m016::m016::m016::m016:
thông báo nhận đệ nhưng số lượng nhỏ vì tốn time

:m085::m085::m085::m085::m085::m085: pm yahoo phải không cậu, nhận mình với nào

mình tưởng lời kêu gọi toàn quốc kháng chiến. không được đâu bạn ạ. cái này là không thể nên kêu gọi cũng vậy thôi

Cần phải làm rõ vấn đề là hiện nay bao nhiêu site buxhost có thể ăn đc,chứ ba cái site gắn mác uy tín 1 thời gian rồi scam thì cũng như ko thôi,cheat hay ko cũng ko quan trọng nữa,vì 90% site buxhost lập ra để scam chứ ko phải làm ăn chân chính như evolution hay aurora,bản chất của nó là thằng nào ăn nhanh thì hưởng,ăn chậm thì đói.Cơ mà nói thêm là 1 số site buxhost bây giờ có khả năng chống cheat rất tốt,có thể phát hiện ra ID máy và cấm đăng nhập,muốn cheat nó ko phải chuuyeejn dễ,100 thằng thì chỉ có vài thằng là cheat đc thôi.Mà các site như vậy chỉ đếm trên đầu ngón tay,khuyên chủ thớt bỏ nó tập trung cái khác đi,ko có ăn đâu.

Giờ hỏi chủ topic ra quán net gặp thằng ngồi kế bên cheat ... bạn sẽ làm gì :)) hay là máy thằng nào thằng đấy xài :binhsua146:.Máy mình ko xài xía xía vào máy người ta là nó đập cho phù mỏ mà củng chã ai bênh dùm:binhsua146:

Last edited by a moderator:
Quan trọng là cheat ntn cơ,ko phải cứ cheat là xấu hết cả,như mình đây cheat cũng có nghệ thuật của cheat,tuyệt đối ko trùng info,pass,IP và mỗi acc đều là 1 PC riêng biệt,an toàn tuyệt đối,và tính ra như vậy cũng ko hẳn là cheat vì nó chỉ cấm tạo nhiều acc trên 1 máy tính chứ 1 người chơi nhiều acc trên nhiều máy khác nhau thì cũng tương tự như giới thiệu thêm member cho nó,điều này chả có hại gì cả,cái nó cần là nhiều member,cái mình cần là nhiều tiền,dĩ nhiên là ko cho nó biết là mình có nhiều acc là đc :))

cậu ko cheat thì thôi tôi cheat nhé :) dành thời gian tìm hiểu cách kiếm ra tiền tốt hơn là ngồi suy nghĩ cách lăng-xê bản thân như thế này

Hỡi anh em toàn forum!
Chúng ta muốn kiếm cơm, chúng ta phải nhân nhượng. Nhưng chúng ta càng nhân nhượng, bọn cheater càng lấn tới, vì chúng quyết tâm cướp bát cơm của ta lần nữa!
Không! Chúng ta thà hy sinh tất cả, chứ nhất định không chịu cheat site, nhất định không chịu làm hỏng bát cơm của người khác.
Hỡi anh em!
Chúng ta phải đứng lên!
Bất kỳ đàn ông, đàn bà, bất kỳ người già, người trẻ, không phân chia tôn giáo, đảng phái, dân tộc. Hễ là người Việt Nam thì phải phát huy tinh thần đoàn kết. Giữ vững bát cơm của anh em. Để những newbie ( như em đây :binhsua46:) có bát cơm mà ăn. Ai biết cheat xin đừng cheat. Ai chưa biết cheat xin đừng tìm cách cheat. Chỉ làm ảnh hưởng đến nồi cơm chung của anh em thôi.
Hỡi anh em binh sĩ, tự vệ, dân quân!

Vì một Việt Nam không có cheater muôn năm.

P/s: Làm cái này mục đích cho vui thôi. Nhưng cũng mong các bác cheater site ptc (buxhost là chính) ghé qua đọc một lần. Hi vọng các bác đừng đạp đổ nồi cơm của newbie tụi em nữa. Hiện nay buxhost đã blacklist Việt Nam một phần là do các bác. Các site chưa blacklist do bị cheat ác liệt quá cũng blacklist luôn rồi. :binhsua45:Còn đâu là nồi cơm chung nữa
Tội nghiệp bạn ấy! Ức chế lâu nay mà!:binhsua50:

Ủng hộ

NHƯNG

xin hỏi bác 1 câu, trả lời thành thật nhé : "Bác sẽ KO CHEAT để kiếm 5-10-15$/days hay sẽ CHEAT để nhân vài lần số $ kia lên trong time ngắn hơn vài lần" ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,533
173,709
Latest member
realkdsg

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom