Lời kêu gọi - Toàn room kháng chiến!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Hoa cả mắt, ù cả tai :binhsua101:

ủng hộ anh
hôm nào wa em "sờ" ít L nha .. ý nhầm ít LR nha

oh my god em làm anh ngượng quá ,hum nào qua em sờ ít L...Rờ nhá :m121:

Vậy thớt xóa đi 1 nick clone nhé! Để làm gương cho anh em, đi tiên phong luôn đi:binhsua122:!

em bất đắc dĩ mới phải đi cờ lone,nhưng ko phải để sờ cam nhá bác :m131:

nói thì dễ nhưng làm ntn mới là điều quan trọng

điều đó là tất nhiên rồi, nhưng điều quan trọng là anh em có chịu đồng tình chống scammer hay hok thôi. góp gió thành bão mà. Cứ vào topic rồi bình luận thì cũng như không. chủ thread cho em tham gia chống scammer đầu tiên nhé. Trưa giờ xoắn lắm rồi. lập thread chống scammer mà hok có ai ủng hộ hết giờ close mẹ rồi

nói thì dễ nhưng làm ntn mới là điều quan trọng

bác thì chắc cũng bị scam 1 vài lần rồi,chắc bác cũng có phương án chống scam của mình,bài học đầu tiên cúa 1 người mới làm MMO là hãy để bị scam ít nhất 1 lần cho biết mùi scam nó cay như thế nào,lúc đó tự khắc sẽ sinh ra phòng vệ . như cơ thể bị vi khuẩn xâm nhập thì nó mới sinh ra kháng thể :m131:

chúng ta muốn hòa bình chúng ta phải nhân nhượng, nhưng càng nhân nhượng mịa bọn scammer càng lấn tới :|

bác này nói chí phải,anh em vote mau :m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121:

ủng hộ thớt 1 tay học câu của Tào tháo xưa ứng dụng vào ngày nay với lũ scam rẻ rách (chó nhà tớ trung thành, chân thật và đáng yêu lắm không cho phép scam đứng ngang hàng) "thà giết nhầm vài thằng scam còn hơn là bỏ sót" :binhsua105:

Giờ chỉ có cách kháng chiến thực thôi
Chứ ảo thế này cũng khó :|

Bác thật là mạnh mẽ......iu yêu bác rồi đới :binhsua121:

H có 1 cách kháng chiến . Anh em tập trung tìm info 1 thằng scam . Mỗi người chung ít $ thuê giang hồ lấy 1 cặp tay . Post hình lên là zzz đố thằng nào còn dám scam :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,535
174,820
Latest member
chiembaothayran

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom