Lời kêu gọi toàn thể ae chống bán phá giá wz

Nói ra cứ dìm hàng đó, thật ra pp rate 18 là đúng nó có rủi ro, còn WMZ giao dịch là 1 đi ko trở lại, anh em cứ ôm hàng đi đợi lên giá rồi bán.

Ai mún bán thì cứ để họ bán, mạng ảo làm sao ép buộc dc :binhsua15:

nếu do cung vượt cầu thì cũng nên bán ra giá rẻ hơn chứ nhỉ?hạ giá mua vào mà vẫn giữ giá bán ra là có vấn đề rồi chứ ko phải nguyên nhân cung vượt cầu

mua 20.4 bán 21 hoặc mua 20 bán 20.6 ai nói làm j , toàn chăm chăm hạ giá mua xuống 19 bán 21 mặc người sống chết , thì đừng hỏi vì sao bị lên án

- - - Updated - - -

ah nhân đây cũng nhắn đến các bạn đang sell Z tay , thường phải gom khoảng 100 hoặc 200 Z mới nhanh đẩy đi dc nha , 30 40 khó cho đi lắm vì lúc mua họ mua luôn 1 cục ko mua nhiều lần

vấn đề này cũng dễ xử mà, tạo một acc poker nạp bằng WMZ sao đó kiếm cách rửa sang MB giá ổn định hơn nhiều, chỉ là góp ý thôi. Pokerstars thì càng tốt :)

mình vẫn bán wmz giá 20.5 ->20.6 mà :D
các bạn cứ bán cho site auto thì chấp nhận giá bèo, còn đoàn kết sell giá 20.5 trở lên thì tự khắc người cần mua cũng phải mua giá đó thôi

Vắng mợ chợ vẫn đông, có những người cần tiền gấp họ phải bán giá gần = giá các exchanger đưa ra. Còn những ai có tiền dư dả thì ôm hàng, như mình có nói với ae mỗi khi có những topic kiểu thế này.

WMZ thì ae ôm hàng vô tư, rate giảm chỉ là do ở các exchanger mà thôi, còn với PM thì khác nguyên nhân vừa ở exchanger (xả hàng) vừa do PM (cấm US, mà cấm thì khác nào chứng tỏ mình ko minh bạch, mà ko minh bạch thì chỉ như cái cốc đổ này nước, chỉ còn chờ một giọt nước nữa thôi là tràn ly giống vụ LR) nên rate sẽ không tăng 21k, hoặc có tăng thì tăng nhẹ,

mấy site ăn 2k/1 tồn hàng phát ghê
làm ngta ghét khó ở lắm , phá giá nên sell tay nhiều , giá ngon hơn auto => khách hàng lựa chọn mua tay

Thằng Pm có cấm công dân US đi chăng nữa, nếu làm ăn có vấn đề thì FBI cũng dẹp nó thôi, cấm làm ngta sợ thêm về độ an toàn của nó.

mấy site ăn 2k/1 tồn hàng phát ghê
làm ngta ghét khó ở lắm , phá giá nên sell tay nhiều , giá ngon hơn auto => khách hàng lựa chọn mua tay

WMZ mình cũng muốn nó tăng giá găm hàng từ 21.2 giờ đã phải bán ra 21.0 - 21.1 rồi

PM mua vào 18.8 -19.0 bán ra 19.7 -19.9 ( bao fee rồi ) giao dịch tự động nhé

up ủng hộ :binhsua08::binhsua08:

chống bằng răng à!!! người ta cần tiền thì người ta bán chứ ai mà cấm được!!! rất may là mình ko chơi wz!!! :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week