Ask Lỗi không bật được GGplay trong Bluestacks

oferleads

Banned
Reactions
64
MR
0.000
Hiện tại mình đang dùng bản Blue 8.10
nhưng có một điều bản 8.10 OS của nó là 4.0.4 - thì chạy ok
nhưng khi thay đổi Divice lên OS 4.4.2 thì không bật đước cái GGPlay ( bật lên tắt luôn ), không biết bạn hoặc mọi người có gặp trường hợp này không?
ai biết thì chỉ mình với nhé!
cảm ơn mọi người!

Gỡ hết history data của nó ra rồi cài lại blue đi bạn, chắc bản đó root google service không tương thích

gỡ ra khi cài thì OS đầu tiên là 4.0.4, nhưng khi dùng tool để change thàng OS 4.4.2 thì không mở được cái GGPlay đó.
bạn có cách nào khắc phục không. cài lại nó vân bị thế khi thay đổi OS

hay là khi mình nâng cái OS lên thì cái GGplay nó không tương thích với nó. có cách nào Update cái GGPlay đó không mọi người?

chủ thớt xài tool nào để change model ?
nếu chi change model mà ảnh hưởng đến gg play thì ró rang bản BS bi lỗi quá nặng rồi. hoac tool change model có kèm theo change cái khác mà ko biết
mình xài bản bs 8.10 cả mấy tháng nay ko ảnh hưởng gi khi change model cả
chơi app nào mà phải wipe data GGplay, hay chỉ la đơn thuần chơi tapcash ròi dùng titan wipe lung tung dẫn đến bị lỗi

mình dúng Tool. nhưng kể cả không dùng tool cũng bị lỗi vậy. vì trước khi cài blue xong mình cũng test off trước khi dùng tool. đều bị báo lỗi như vậy
giờ vẫn chưa có hướng giải quyết :( lỗi ở tất cả các bản nếu dùng OS 4.4 :( chỉ dùng được 4.0. :(

uhm. mình chưa thử update cái này, để mình update thử xem sao. chứ không thế này không làm ăn được gì cả :(

muốn xóa tất cả dữ liệu trong bs như thế nào vậy các bác
kiểu khôi phục lại bân đầu ấy.làm offer :)

đừng đùa với google.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,413
173,584
Latest member
Monetag

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week