Help Lỗi không thấy creadit card trong paypal. Help !!

Status
Not open for further replies.

minhtudn

Junior
Reactions
16
MR
0.000
Chào cả nhà MMO, tình hình là em tạo 1 thẻ ACB debit mới và add vào paypal để veri, sau khi nhận 4 số em điền vào và hiển thị trên thông tin trạng thái Paypal là đã kích hoạt, Nhưng khi vào profile thì không thấy gì ( mặc dù lúc đầu add vào thì thấy chữ visa ) nó bảo add lại từ đầu thì khi em add vào nó hiển thị dòng thông báo là :
The bank that issued your card didn't approve this transaction. Please contact the card issuer.s customer service department if you have any questions. Or you can add a different card now to continue.

Ai đã bị trường hợp này giúp em với, Em cám ơn nhiều ạ.

Như vậy phải đổi mã Pin nữa hã a ^^, e làm ra chưa đổi mã pin.. để mai e ra đổi xem sao.. Mà đã hiển thị veri rồi mà cũng bị lỗi này ngố thế anh nhỉ @@! Thank a

Mấy a ơi, lúc bị như thế trong paypal em có 20$, em chuyển qua probux 15$ rồi nó trừ tiền mà giờ trong probux vẫn chưa có tiền chuyển là sao nhỉ @@!

như mà paypal đã ver, chưa add card có chuyển tiền bình thường không anh nhỉ ??

Tóm lại xong chưa vậy @minhtudn

đổi pin chưa ???

PM admin probux nhé

Chắc mai mới đổi được, bữa nay đi học về trễ quá ^^. hì

liên quan đếch gì tới mã pin trong cc mà phải đi đổi, the khi nó cấp là active rồi, chụp hình trong acc pp lên xem nào, phần add card đấy

liên quan đếch gì tới mã pin trong cc mà phải đi đổi, the khi nó cấp là active rồi, chụp hình trong acc pp lên xem nào, phần add card đấy
e có nói trên đó rồi mà, khi add card nó không nhận nữa, hiện thị thông báo như hình dưới. ( không có phải lúc đặt tên e đặt có dấu không nhỉ @@!), mặc dù lần đầu đã verity thành công + add thành công.. Chán thật
rcodzz

rcodzx

e có nói trên đó rồi mà, khi add card nó không nhận nữa, hiện thị thông báo như hình dưới. ( không có phải lúc đặt tên e đặt có dấu không nhỉ @@!), mặc dù lần đầu đã verity thành công + add thành công.. Chán thật
rcodzz

rcodzx
vậy là ok rồi, add nữa là add card lần 2 hả, giờ dùng thôi còn chờ gì nữa

dùng k đc @@!, vào profile nó k hiển thị card của mình thì sao mà dùng a @@!

Uppp, gửi mail probux k trả lời :(, mất tiền, mất creadit card nhọ kinh

Dzo thùng ATM nhét thẻ vào đổi mã PIN => để active thẻ => sau đó add dzo PP là hêt
Giờ add lại thì có cần tài khoản có 100k k anh ơi ?? tk e còn 12k mấy ^^ hồi chiều mới đổi mà vẫn chưa add vào paypal được haizz

Upppppppppppp Can You Help me ? :(, paypal thì hiển thị verified và vào profile add không được hjx

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,522
173,697
Latest member
dangky4g

Most viewed of week

Most discussed of week